| tên | Thẻ TF thương hiệu PG công nghiệp cho máy bay không người lái |
|---|---|
| Lớp học | A1 U3 |
| Thương hiệu | Thương hiệu PG |
| Nand Flash | Kioxia 9T25 |
| Chất lượng | Chất lượng hàng đầu |
| tên | Thẻ TF cao tốc công nghiệp |
|---|---|
| Ứng dụng | Giám sát bảo mật máy ghi thực thi pháp luật |
| Bảo hành | 3 năm |
| Nand Flash | 9T25 |
| Chất lượng | Sức khỏe tốt |
| Tên | Thẻ nhớ cấp công nghiệp |
|---|---|
| Dung tích | 128GB/256GB/512GB/1TB/2TB |
| Màu sắc | Bule, màu đen hoặc có thể tùy chỉnh |
| bưu kiện | Có thể tùy chỉnh |
| Tốc độ đọc | 90MB/giây |
| Tên | Thẻ nhớ flash |
|---|---|
| Màu sắc | Màu đen hoặc in |
| Chứng nhận | CE and RoHS |
| Thương hiệu | Thương hiệu PG |
| Nand Flash | Kioxia 9T25 |
| Tên | Thẻ nhớ flash |
|---|---|
| Màu sắc | Màu đen hoặc in |
| Chứng nhận | CE and RoHS |
| Thương hiệu | Thương hiệu PG |
| Nand Flash | Kioxia 9T25 |
| Bằng chứng nam châm | Vâng |
|---|---|
| Gói | Có thể tùy chỉnh |
| Chứng minh X-quang | Vâng |
| Khả năng tương thích | Thiết bị SDHC/SDXC |
| Nhiệt độ hoạt động | -25°C đến 85°C |
| Trọng lượng | 0,4g |
|---|---|
| nhiệt độ lưu trữ | -40°C đến 85°C |
| chống sốc | Vâng |
| Máy điều khiển | SA |
| Bằng chứng nam châm | Vâng |
| Lớp tốc độ | Lớp 10 / UHS-I |
|---|---|
| Yếu tố hình thức | Micro SD (Thẻ TF) |
| bánh xốp | Kioxia 9T25 |
| Phạm vi công suất | 64GB đến 256GB |
| Điện áp đầu vào | 3,3V |
| Tên | Thẻ TF cấp công nghiệp |
|---|---|
| Thẻ bộ nhớ cấp công nghiệp thương hiệu của thương hiệu | 64GB / 128GB / 256GB / 512GB / 1TB |
| Nhiệt độ hoạt động | -40°C đến 85°C |
| Bảo hành | 3. năm |
| Màu sắc | tùy chỉnh |
| Tên | Thẻ TF cấp công nghiệp |
|---|---|
| Công suất | 128GB / 256GB / 512GB / 1TB / 2TB |
| Màu sắc | Màu đỏ, đen hoặc tùy chỉnh |
| Logo | Trống hoặc In |
| Vật liệu | Nhựa |