| ชื่อ | การ์ด TF แบรนด์ PG อุตสาหกรรมสำหรับเสียงพึมพำ |
|---|---|
| ระดับ | A1 U3 |
| ยี่ห้อ | แบรนด์ PG |
| Nand Flash | Kioxia 9T25 |
| คุณภาพ | คุณภาพสูงสุด |
| ชื่อ | การ์ด TF ความเร็วสูงอุตสาหกรรม |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | การตรวจสอบความปลอดภัยของเครื่องบันทึกการบังคับใช้กฎหมาย |
| การรับประกัน | 3 ปี |
| Nand Flash | 9T25 |
| คุณภาพ | สุขภาพดี |
| ชื่อ | การ์ดหน่วยความจำเกรดอุตสาหกรรม |
|---|---|
| ความจุ | 128GB/256GB/512GB/1TB/2TB |
| สี | Bule, สีดำหรือปรับแต่งได้ |
| บรรจุุภัณฑ์ | ปรับแต่งได้ |
| ความเร็วในการอ่าน | 90MB/วินาที |
| ชื่อ | การ์ดหน่วยความจำแฟลช |
|---|---|
| สี | สีดำหรือพิมพ์ |
| ได้รับการรับรอง | CE and RoHS |
| ยี่ห้อ | แบรนด์ PG |
| Nand Flash | Kioxia 9T25 |
| ชื่อ | การ์ดหน่วยความจำแฟลช |
|---|---|
| สี | สีดำหรือพิมพ์ |
| ได้รับการรับรอง | CE and RoHS |
| ยี่ห้อ | แบรนด์ PG |
| Nand Flash | Kioxia 9T25 |
| เครื่องพิสูจน์แม่เหล็ก | ใช่ |
|---|---|
| แพ็คเกจ | ปรับแต่งได้ |
| หลักฐานเอ็กซ์เรย์ | ใช่ |
| ความเหมาะสม | อุปกรณ์ SDHC/SDXC |
| อุณหภูมิการทํางาน | -25°C ถึง 85°C |
| น้ําหนัก | 0.4g |
|---|---|
| อุณหภูมิในการจัดเก็บ | -40°C ถึง 85°C |
| กันกระแทก | ใช่ |
| คอนโทรลเลอร์ | SA |
| เครื่องพิสูจน์แม่เหล็ก | ใช่ |
| ชื่อ | การ์ดหน่วยความจำอุตสาหกรรมคลาส 10 |
|---|---|
| ยี่ห้อ | แบรนด์พีจี |
| ความจุ | 32GB/64GB/128GB/256GB |
| บรรจุุภัณฑ์ | ปรับแต่งได้ |
| ความเร็วในการอ่าน | 160MB/s |
| ระดับความเร็ว | คลาส 10 / UHS-I |
|---|---|
| ฟอร์มแฟกเตอร์ | ไมโคร SD (การ์ด TF) |
| เวเฟอร์ | Kioxia 9T25 |
| ช่วงความจุ | 64GB ถึง 256GB |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า | 3.3V |
| ชื่อ | การ์ด U3 TF เกรดอุตสาหกรรม |
|---|---|
| การ์ดหน่วยความจำเกรดอุตสาหกรรมแบรนด์แบรนด์แบรนด์ | 64GB / 128GB / 256GB / 512GB / 1TB |
| อุณหภูมิการทํางาน | -40°C ถึง 85°C |
| การรับประกัน | 3. ปี |
| สี | ปรับแต่ง |