Thẻ TF Cấp Công Nghiệp được thiết kế cho các ứng dụng đòi hỏi khắt khe với dung lượng từ 16GB đến 256GB. Tích hợp các thông số kỹ thuật Ultra Class 10, U3, A1, A2 cho hiệu suất vượt trội trong môi trường ô tô, an ninh và điều khiển công nghiệp.
| Tên Sản Phẩm | Thẻ TF Cấp Công Nghiệp |
|---|---|
| Bộ Điều Khiển | SA |
| Giao Diện | SD6.1 |
| Dung Lượng Có Sẵn | 32GB, 64GB, 128GB, 256GB, 512GB |
| Điện Áp Hoạt Động | 2.7V-3.6V: 16GB-256GB, 3.3V/1.8V: 512GB-2TB |
| Lớp Tốc Độ | C10, U3, V30, A1, A2 |
| Tốc Độ Đọc | 160 MB/s |
| Tốc Độ Ghi | 140 MB/s |
| Hệ Thống Tệp | FAT32/exFAT |
| Lớp Tốc Độ Video | V30 |
| Nhiệt Độ Hoạt Động | -40°C đến 85°C |
| Bảo Hành | 3 Năm |