| Tốc độ ghi ngẫu nhiên | Lên đến 4.000 IOPS |
|---|---|
| Sử dụng | lưu trữ cho điện thoại, máy tính bảng, v.v. |
| tốc độ ghi | Lên đến 240 MB/giây |
| Mã sửa lỗi | Vâng |
| Kích thước gói | 11,5mm x 13mm |
| Tên sản phẩm | EMMC cấp ô tô nhúng |
|---|---|
| Lớp chớp nhoáng | hạng A |
| biểu tượng | ôi |
| Bưu kiện | BGA153 |
| Tương thích | quảng cáo |
| Tên | PG Brand 64GB Emmc 5.1 |
|---|---|
| Ứng dụng | Màn hình điều khiển trung tâm xe hơi và hộp phát lại đa phương tiện |
| Người điều khiển | SMI |
| Dung tích | 64GB, 128GB, 256GB |
| OEM/ODM | Hoan nghênh |
| Tên | OEM/ ODM Emmc 5.1 |
|---|---|
| Ứng dụng | Điện thoại thông minh |
| Người điều khiển | SMI |
| Dung tích | 64GB, 128GB, 256GB |
| OEM/ODM | Hoan nghênh |
| Tên | 128GB EMMC Ổn định tuyệt vời |
|---|---|
| Ứng dụng | Bảng mẹ nhúng |
| Người điều khiển | SMI |
| Dung tích | 32GB/ 64GB/ 128GB/ 256GB |
| OEM/ODM | Hoan nghênh |
| Tên sản phẩm | Ô tô eMMC 64GB |
|---|---|
| Chứng nhận liên quan | Chứng nhận liên quan |
| Loại gói | BGA153 |
| Kích cỡ | 11,5x13x1,0/11,5x13x1,2 |
| Lớp chớp nhoáng | hạng A |
| Tên sản phẩm | eMMC nhúng 5.1 |
|---|---|
| Dung lượng lưu trữ | 64GB/128GB/256GB |
| Tốc độ ghi | Lên tới 240 MB/giây |
| Ứng dụng | Thiết bị đầu cuối nhúng RK3576 |
| Thương hiệu | Thương hiệu PG |
| Tốc độ ghi tuần tự | Lên đến 200 MB/giây |
|---|---|
| chiều rộng xe buýt | 1 bit, 4 bit, 8 bit |
| Kích thước gói | 11,5mm x 13mm |
| Tốc độ đọc tuần tự | Tối đa 400MB/s |
| Tốc độ ghi ngẫu nhiên | Lên đến 4.000 IOPS |
| Tên | EMMC cấp công nghiệp |
|---|---|
| Bảo hành | 3 năm |
| Chất lượng | TỐT TỐT, Hiệu suất cao |
| Dung tích | 64 128 256GB |
| PHONG TỤC | Ủng hộ |
| Tên sản phẩm | EMMC 5.1 |
|---|---|
| ôi | Ủng hộ |
| Chất lượng | Xuất sắc |
| Tốc độ đọc | Lên đến 330 MB/giây |
| Ứng dụng | RK3568 nhúng |