| Tên sản phẩm | Thương hiệu PG Ô tô eMMC 5.1 |
|---|---|
| Khả năng tương thích | Lĩnh vực điện tử ô tô |
| Lớp chớp nhoáng | hạng A |
| bánh xốp | Kioxia |
| Lựa chọn đèn flash | MLC/3DTLC/QLC NAND |
| Tên sản phẩm | eMMC ô tô nhúng |
|---|---|
| Tương thích | Màn hình quan sát xung quanh (AVM) |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Vật liệu | nhựa |
| Chất lượng | Tốt |
| Tên sản phẩm | Cấp ô tô eMMC 5.1 |
|---|---|
| Khả năng tương thích | Lĩnh vực điện tử ô tô |
| Chất lượng | Xuất sắc |
| Loại đèn flash NAND | 3D NAND |
| Chức năng | Ký ức |
| Tên sản phẩm | Bộ nhớ Flash Nand EMMC 153 BGA |
|---|---|
| Cân nặng | khoảng 16g |
| PHONG TỤC | Ủng hộ |
| Dung tích | 256GB/64GB/128GB |
| Ứng dụng | Loa thông minh |
| Tên sản phẩm | Cấp ô tô eMMC 5.1 |
|---|---|
| Sự tuân thủ | IATF 16949 |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Tương thích | Chip bộ nhớ của Hệ thống hỗ trợ người lái nâng cao (ADAS) và Hệ thống lái xe tự động (ADS) |
| Phạm vi công suất | 64GB đến 256GB |
| Tên sản phẩm | eMMC cấp ô tô |
|---|---|
| Dung tích | 64GB / 128GB / 256GB |
| Vật liệu | nhựa |
| ứng dụng | Giao tiếp và điều khiển phương tiện |
| Màu sắc | Đen |
| Tên sản phẩm | EMMC cấp ô tô nhúng |
|---|---|
| Thương hiệu | Thương hiệu PG |
| Dung tích | 64GB / 128GB / 256GB |
| Vật liệu | nhựa |
| Màu sắc | Đen |
| Tên | eMMC công nghiệp cho điện toán biên IoT |
|---|---|
| bánh xốp | Kioxia |
| Bộ điều khiển | SMI |
| Bảo hành | 3 năm |
| Tốc độ ghi | 240 MB/giây |
| Tên | OEM/ ODM Emmc 5.1 cho nhà thông minh |
|---|---|
| Ứng dụng | Hộp phát lại nhà thông minh và đa phương tiện |
| Dung tích | 64GB, 128GB, 256GB |
| OEM/ODM | Hoan nghênh |
| Hiệp định | HS400 |
| Tên | Tiêu thụ điện năng thấp Emmc 5.1 |
|---|---|
| Ứng dụng | Hộp phát lại nhà thông minh và đa phương tiện |
| Bộ điều khiển | SMI |
| Dung tích | 64GB, 128GB, 256GB |
| OEM/ODM | hoan nghênh |