| ความเร็วในการเขียนแบบสุ่ม | มากถึง 4,000 IOPS |
|---|---|
| การใช้งาน | ที่เก็บข้อมูลสำหรับโทรศัพท์ แท็บเล็ต และอื่นๆ |
| ความเร็วในการเขียน | สูงสุด 240MB/วินาที |
| รหัสแก้ไขข้อผิดพลาด | ใช่ |
| ขนาดของแพคเกจ | 11.5มม.x13มม |
| ชื่อสินค้า | EMMC เกรดยานยนต์แบบฝัง |
|---|---|
| เกรดแฟลช | เกรดเอ |
| โลโก้ | โอม |
| บรรจุุภัณฑ์ | บีจีเอ153 |
| เข้ากันได้ | อดา |
| ชื่อ | แบรนด์ PG 64GB EMMC 5.1 |
|---|---|
| การใช้งาน | หน้าจอควบคุมกลางรถยนต์และกล่องเล่นมัลติมีเดีย |
| ผู้ควบคุม | เอสเอ็มไอ |
| ความจุ | 64GB, 128GB, 256GB |
| OEM/ODM | ยินดีต้อนรับ |
| ชื่อ | OEM/ ODM EMMC 5.1 |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | สมาร์ทโฟน |
| ผู้ควบคุม | เอสเอ็มไอ |
| ความจุ | 64GB, 128GB, 256GB |
| OEM/ODM | ยินดีต้อนรับ |
| ชื่อ | 128GB EMMC ความมั่นคงที่ยอดเยี่ยม |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | บอร์ดแม่ที่ติดตั้ง |
| ผู้ควบคุม | เอสเอ็มไอ |
| ความจุ | 32GB/ 64GB/ 128GB/ 256GB |
| OEM/ODM | ยินดีต้อนรับ |
| ชื่อสินค้า | ยานยนต์ eMMC 64GB |
|---|---|
| ใบรับรองที่เกี่ยวข้อง | ใบรับรองที่เกี่ยวข้อง |
| ประเภทแพ็คเกจ | บีจีเอ153 |
| ขนาด | 11.5x13x1.0/11.5x13x1.2 |
| เกรดแฟลช | เกรดเอ |
| ชื่อสินค้า | eMMC 5.1 แบบฝัง |
|---|---|
| ความจุ | 64GB/128GB/256GB |
| ความเร็วในการเขียน | สูงสุด 240 เมกะไบต์/วินาที |
| แอปพลิเคชัน | เทอร์มินัลฝังตัว RK3576 |
| ยี่ห้อ | แบรนด์พีจี |
| ความเร็วในการเขียนตามลำดับ | สูงสุด 200MB/วินาที |
|---|---|
| ความกว้างของรถบัส | 1 บิต, 4 บิต, 8 บิต |
| ขนาดของแพคเกจ | 11.5มม.x13มม |
| ความเร็วในการอ่านตามลำดับ | สูงสุด 400MB/s |
| ความเร็วในการเขียนแบบสุ่ม | มากถึง 4,000 IOPS |
| ชื่อ | EMMC เกรดอุตสาหกรรม |
|---|---|
| การรับประกัน | 3 ปี |
| คุณภาพ | ดีตายประสิทธิภาพสูง |
| ความจุ | 64 128 256GB |
| ตามสั่ง | สนับสนุน |
| ชื่อสินค้า | อีเอ็มเอ็มซี 5.1 |
|---|---|
| โอม | สนับสนุน |
| คุณภาพ | ยอดเยี่ยม |
| ความเร็วในการอ่าน | สูงสุด 330MB/วินาที |
| แอปพลิเคชัน | RK3568 ฝังตัว |