| NAND | TLC |
|---|---|
| Trường hợp sử dụng | Hộp giải mã OTT |
| Dung lượng lưu trữ | 64GB/128GB/256GB/32GB |
| Tốc độ ghi | Lên tới 240 MB/giây |
| Tình trạng | Tốt |
| biểu tượng | ôi |
|---|---|
| Sửa lỗi | ECC tích hợp (Mã sửa lỗi) |
| Tốc độ ghi | Lên tới 240 MB/giây |
| Loại gói | FBGA |
| Nhiệt độ hoạt động | -40~85oC/-45~105oC |
| Chất lượng | Tốt |
|---|---|
| Nhà sản xuất | PG |
| Bảo hành | 1 năm |
| biểu tượng | tùy chỉnh |
| Sửa lỗi | ECC tích hợp (Mã sửa lỗi) |
| Chức năng | Ký ức |
|---|---|
| Khả năng tương thích | máy tính bảng |
| ôi | Ủng hộ |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Bảo hành | 1 năm |
| Tên sản phẩm | Bộ nhớ IC EMMC 153BGA |
|---|---|
| Tốc độ đọc | 330 MB/giây |
| Tốc độ ghi | 240 MB/giây |
| Nhiệt độ hoạt động | 0 ~ 70oC |
| Bảo hành | 1 năm |
| Tên sản phẩm | eMMC nhúng 5.1 |
|---|---|
| Loại đèn flash NAND | 3D NAND |
| Tốc độ đọc | Lên đến 330 MB/giây |
| Bảo hành | 5 năm |
| Tương thích | ADAS điện tử ô tô |
| Tên sản phẩm | eMMC ô tô 128GB |
|---|---|
| ứng dụng | Buồng lái xe thông minh |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Ký ức | đèn flash |
| Bưu kiện | Gói BGA153 |
| Giao diện bộ nhớ | eMMC5.1 |
|---|---|
| Đọc ngẫu nhiên IOPS | Lên đến 3000 IOPS |
| Yếu tố hình thức | BGA (Mảng lưới bóng) |
| chiều rộng xe buýt | 1 bit, 4 bit, 8 bit |
| loại NAND | MLC / TLC |
| Tên sản phẩm | 64GB eMMC 5.1 mới nguyên bản |
|---|---|
| Tình trạng sản phẩm | Mới |
| Phạm vi công suất | 64GB đến 256GB |
| Chức năng | Ký ức |
| Sự chi trả | TT |
| Tên | PG Cấp độ công nghiệp eMMC 5.1 |
|---|---|
| Công suất | 64GB / 128GB / 256GB / 512GB |
| giao thức | HS400 |
| WAFER | Wafer loại công nghiệp KIOXIA |
| Tốc độ đọc | Lên đến 330 MB/giây |