| Sản phẩm | EMMC |
|---|---|
| Tốc độ ghi tuần tự | Lên tới 240 MB/giây |
| Loại gói | BGA 153 |
| tình trạng sản phẩm | Mới |
| Bộ điều khiển | SMI |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
|---|---|
| Các tính năng chính | Chất lượng tốt, hiệu suất cao |
| Dung tích | Thông thường dao động từ 64GB đến 256GB |
| Sản phẩm | EMMC |
| Ký ức | đèn flash |
| Tên sản phẩm | eMMC cấp ô tô OEM ODM |
|---|---|
| Màu sắc | Đen |
| Tốc độ đọc | 330 MB/giây |
| Tốc độ ghi | 240 MB/giây |
| Dung tích | 64GB / 128GB / 256GB |
| Tên sản phẩm | Bộ nhớ flash mô-đun EMMC |
|---|---|
| Lựa chọn đèn flash | MLC / 3DTLC / QLC NAND |
| Lớp chớp nhoáng | hạng A |
| Giao thức | HS400 |
| Tiêu chuẩn | EMMC 5.1 |
| Tên sản phẩm | EMMC cấp ô tô 128GB |
|---|---|
| ôi | Chào mừng |
| Bảo hành | 3 năm |
| Tốc độ ghi | 240 MB/giây |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Tên | Emmc 5.1 cho máy tính bảng |
|---|---|
| Dung tích | 64GB, 128GB, 256GB |
| Ứng dụng | Máy tính bảng Hệ thống điều khiển trung tâm ô tô |
| OEM/ODM | Hoan nghênh |
| Hiệp định | HS400 |
| Tên sản phẩm | eMMC ô tô nhúng 5.1 eMMC |
|---|---|
| tình trạng sản phẩm | Mới |
| Lớp chớp nhoáng | hạng A |
| Tương thích | Trên xe |
| Tiêu thụ điện năng | Tiêu thụ năng lượng thấp |
| Tên sản phẩm | Bộ nhớ flash eMMC nhúng |
|---|---|
| ôi | Chào mừng |
| Tùy chọn năng lực | 64GB, 128GB, 256GB |
| Dịch vụ tùy chỉnh logo | Có sẵn |
| Tình trạng | Sức khỏe mới / tốt |
| Tên sản phẩm | PG Thương hiệu EMMC |
|---|---|
| Dung tích | 64GB / 128GB / 256GB |
| Vật liệu | nhựa |
| ứng dụng | Xe hơi |
| Màu sắc | Đen |
| Sản phẩm | EMMC |
|---|---|
| Quản lý điện | Tính năng quản lý năng lượng nâng cao |
| Hiệp định | HS400 |
| ứng dụng | máy tính bảng |
| Dịch vụ tùy chỉnh logo | Có sẵn |