| Tên sản phẩm | Chip IC bộ nhớ eMMC |
|---|---|
| Lớp chớp nhoáng | hạng A |
| Dung tích | 64GB đến 256GB |
| Loại gói | 153BGA |
| tình trạng sản phẩm | Mới |
| Tên | PG 256GB eMMC |
|---|---|
| Công suất | 8GB, 64GB, 128GB, 256GB, 512GB |
| Ứng dụng | Bảng điều khiển trò chơi / hộp set-top / điện thoại thông minh / TV thông minh |
| OEM/ODM | hoan nghênh |
| hiệp định | HS400 |
| Tên sản phẩm | Giải pháp lưu trữ nhúng EMMC |
|---|---|
| Ký ức | đèn flash |
| Bộ điều khiển | SMI |
| bánh xốp | Kioxia |
| Ứng dụng | Hệ thống hỗ trợ lái xe nâng cao |
| Tên sản phẩm | Emmc nhúng |
|---|---|
| Dung tích | 64GB / 128GB / 256GB |
| Vật liệu | nhựa |
| ứng dụng | Trong hệ thống mạng và thông tin liên lạc trên xe |
| Màu sắc | Đen |
| Sản phẩm | Bộ nhớ flash EMMC mới và nguyên bản |
|---|---|
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Dịch vụ tùy chỉnh logo | Có sẵn |
| Chất lượng | Bản gốc chính hãng |
| Vật liệu | nhựa |
| Tên | EMMC cấp công nghiệp |
|---|---|
| Thương hiệu | Thương hiệu PG |
| Ứng dụng | Tự động hóa công nghiệp |
| ôi | hoan nghênh |
| đèn flash | Đèn flash 3D TLC NAND |
| Tên | IC bộ nhớ công nghiệp Flash EMMC |
|---|---|
| ôi | hoan nghênh |
| bánh xốp | Kioxia |
| Bộ điều khiển | SMI |
| Tốc độ ghi | 240 MB/giây |
| Tên | eMMC công nghiệp dành cho thiết bị chuyển mạch công nghiệp |
|---|---|
| Thương hiệu | Thương hiệu PG |
| bánh xốp | Kioxia |
| Bộ điều khiển | SMI |
| Tốc độ ghi | 240 MB/giây |
| Tên sản phẩm | EMMC công nghiệp |
|---|---|
| Cấp | hạng A |
| Dung tích | 64 128G |
| Tốc độ đọc | Lên đến 330 MB/giây |
| Tốc độ ghi | Lên tới 240 MB/giây |
| Tên sản phẩm | Bộ nhớ flash EMMC |
|---|---|
| Dung tích | 64GB-512GB |
| Bảo hành | 1 năm |
| Tốc độ đọc | 330 MB/giây |
| Tốc độ ghi | 240 MB/giây |