| Tên sản phẩm | Chip nhúng eMMC 5.1 |
|---|---|
| Vật liệu | nhựa |
| Thương hiệu | PG |
| Chất lượng | Mới |
| Nhà sản xuất | Đúng |
| Tên sản phẩm | Embedded Flash ô tô eMMC |
|---|---|
| Bộ điều khiển | SMI |
| Chứng nhận liên quan | IATF 16949 |
| bánh xốp | Kioxia |
| nhà máy | Đúng |
| Tên sản phẩm | Thương hiệu PG eMMC 5.1 |
|---|---|
| Vẻ bề ngoài | 11,5mmx13mmx1,0mm/11,5mmx13mmx1,2mm |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Chức năng | Ký ức |
| Dung lượng lưu trữ | 64GB/128GB/256GB |
| Trạng thái | Sức khỏe tốt |
|---|---|
| biểu tượng | ôi |
| Tốc độ đọc | Lên đến 330 MB/giây |
| Ký ức | đèn flash |
| Loại gói | BGA 153 |
| Tên | eMMC cấp công nghiệp PG |
|---|---|
| Công suất | 64GB / 128GB / 256GB / 512GB |
| Tốc độ đọc | Lên đến 330 MB/giây |
| tốc độ ghi | Lên đến 240 MB/giây |
| Nhiệt độ hoạt động | -40oC~+85oC / -45oC~+105oC |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Cấp ô tô eMMC 5.1 |
| Loại đèn flash NAND | 3D NAND |
| Dung tích | 64 128 256G |
| Tốc độ đọc | Lên đến 330 MB/giây |
| Sản phẩm | Ic Chip Ô tô nhúng EMMC 5.1 |
|---|---|
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Vật liệu | nhựa |
| Chức năng | Ký ức |
| Phạm vi công suất | 64GB đến 256GB |
| Trường hợp sử dụng | Máy tính bảng học tập |
|---|---|
| Tốc độ ghi | Lên tới 240 MB/giây |
| ứng dụng | máy tính bảng |
| Tình trạng | Tốt |
| Tốc độ của xe buýt | HS400 (lên tới 400 MB/giây) |
| Tên sản phẩm | eMMC 32GB 64GB 128GB 256GB |
|---|---|
| Trạng thái | Sức khỏe tốt |
| Tốc độ ghi | 240 MB/giây |
| Dịch vụ tùy chỉnh logo | Có sẵn |
| Hàng đợi lệnh | Được hỗ trợ |
| Tên sản phẩm | 128GB EMMC nhúng 5.1 |
|---|---|
| Nand Flash | TLC |
| Loại gói | FBGA |
| Tương thích | Khung ảnh kỹ thuật số |
| Phạm vi công suất | 64GB đến 256GB |