| ชื่อสินค้า | eMMC 5.1 ชิปฝังตัว |
|---|---|
| วัสดุ | พลาสติก |
| ยี่ห้อ | พีจี |
| คุณภาพ | ใหม่ |
| ผู้ผลิต | ใช่ |
| ชื่อสินค้า | eMMC ยานยนต์แบบแฟลชในตัว |
|---|---|
| คอนโทรลเลอร์ | เอสเอ็มไอ |
| ใบรับรองที่เกี่ยวข้อง | ไอเอทีเอฟ 16949 |
| เวเฟอร์ | kioxia |
| โรงงาน | ใช่ |
| ชื่อสินค้า | PG ยี่ห้อ eMMC 5.1 |
|---|---|
| รูปร่าง | 11.5 มม.x 13 มม.x 1.0 มม./11.5 มม.x 13 มม.x 1.2 มม. |
| ต้นทาง | จีน |
| การทำงาน | หน่วยความจำ |
| ความจุ | 64GB/128GB/256GB |
| สถานะ | สุขภาพดี |
|---|---|
| โลโก้ | โอม |
| ความเร็วในการอ่าน | สูงสุด 330MB/วินาที |
| หน่วยความจำ | แฟลช |
| ประเภทแพ็คเกจ | บีจีเอ 153 |
| ชื่อ | PG เกรดอุตสาหกรรม eMMC |
|---|---|
| ความจุ | 64GB / 128GB / 256GB / 512GB |
| อ่านความเร็ว | สูงสุด 330MB/วินาที |
| ความเร็วในการเขียน | สูงสุด 240MB/วินาที |
| อุณหภูมิการทํางาน | -40°C~+85°C / -45°C~+105°C |
| ต้นทาง | จีน |
|---|---|
| ชื่อสินค้า | ยานยนต์เกรด eMMC 5.1 |
| ประเภทแฟลช Nand | 3D NAND |
| ความจุ | 64 128 256ก |
| ความเร็วในการอ่าน | สูงสุด 330MB/วินาที |
| ผลิตภัณฑ์ | ชิป Ic ยานยนต์ฝัง EMMC 5.1 |
|---|---|
| ต้นทาง | จีน |
| วัสดุ | พลาสติก |
| การทำงาน | หน่วยความจำ |
| ช่วงความจุ | 64GB ถึง 256GB |
| ใช้กรณี | แท็บเล็ตการเรียนรู้ |
|---|---|
| ความเร็วในการเขียน | สูงสุด 240 เมกะไบต์/วินาที |
| ใบสมัคร | แท็บเล็ตคอมพิวเตอร์ |
| เงื่อนไข | ดี |
| ความเร็วบัส | HS400 (สูงสุด 400 เมกะไบต์/วินาที) |
| ชื่อสินค้า | EMMC 32GB 64GB 128GB 256GB |
|---|---|
| สถานะ | สุขภาพดี |
| ความเร็วในการเขียน | 240เมกะไบต์/วินาที |
| โลโก้บริการที่กำหนดเอง | มีอยู่ |
| การจัดคิวคำสั่ง | รองรับ |
| ชื่อสินค้า | EMMC 5.1 แบบฝัง 128GB |
|---|---|
| Nand Flash | TLC |
| ประเภทแพ็คเกจ | FBGA |
| เข้ากันได้ | กรอบภาพดิจิตอล |
| ช่วงความจุ | 64GB ถึง 256GB |