| Tên sản phẩm | 64GB 128GB 256GB Flash nhúng eMMC |
|---|---|
| bánh xốp | Kioxia |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Dung lượng lưu trữ | 64GB, 128GB, 256GB |
| Khả năng tương thích | Lĩnh vực điện tử ô tô |
| Tên | eMMC nhúng công nghiệp dành cho điện toán IOT và biên |
|---|---|
| bánh xốp | Kioxia |
| Bộ điều khiển | SMI |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
| MOQ | 1 |
| Tên sản phẩm | Thẻ nhúng EMMC |
|---|---|
| OEM/ODM | Chào mừng |
| Giao thức | HS400 |
| Dịch vụ tùy chỉnh logo | Có sẵn |
| Loại gói | BGA (Mảng lưới bóng) |
| Tên sản phẩm | Bộ nhớ Flash eMMC cấp ô tô |
|---|---|
| Khả năng tương thích | Lĩnh vực điện tử ô tô |
| Độ tin cậy | Đạt tiêu chuẩn AEC-Q100 |
| Nhiệt độ hoạt động | -40 ° C đến +105 ° C. |
| Màu sắc | Đen |
| Tên sản phẩm | Chip nhớ IC ô tô cấp eMMC 5.1 |
|---|---|
| Màu sắc | Đen |
| bánh xốp | Kioxia |
| Bảo hành | 5 năm |
| nhà máy | Đúng |
| Sản phẩm | eMMC 5.1 chất lượng cao cấp ô tô |
|---|---|
| Nhà sản xuất | Ngôi sao khoai tây chiên Trung Quốc |
| Chất lượng | Xuất sắc |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| bánh xốp | Kioxia |
| Name | PG Industrial Grade eMMC 5.1 |
|---|---|
| Capacity | 64GB / 128GB / 256GB / 512GB |
| OEM | Support |
| Read speed | Up to 330MB/s |
| Write speed | Up to 240MB/s |
| Tên | Lớp công nghiệp Emmc 5.1 |
|---|---|
| Dung tích | 64GB / 128GB / 256GB / 512GB |
| Giao thức | HS400 |
| bánh xốp | Wafer loại công nghiệp KIOXIA |
| Tốc độ đọc | Lên đến 330 MB/giây |
| Tên | PG 256GB Emmc 5.1 |
|---|---|
| Thương hiệu | PG (lớp hoàn hảo) |
| Trạng thái | Sức khỏe tốt |
| Dung tích | 64GB, 128GB, 256GB, 512GB |
| Ứng dụng | Bảng điều khiển trò chơi / hộp set-top / điện thoại thông minh / TV thông minh |
| Tên sản phẩm | EMMC |
|---|---|
| Lớp chớp nhoáng | hạng A |
| Tình trạng sản phẩm | Mới |
| Ký ức | đèn flash |
| bánh xốp | tấm wafer KIOXIA |