| NAND | TLC |
|---|---|
| ใช้กรณี | กล่องรับสัญญาณ OTT |
| ความจุ | 64GB/128GB/256GB/32GB |
| ความเร็วในการเขียน | สูงสุด 240 เมกะไบต์/วินาที |
| เงื่อนไข | ดี |
| โลโก้ | โอม |
|---|---|
| แก้ไขข้อผิดพลาด | ECC ในตัว (รหัสแก้ไขข้อผิดพลาด) |
| ความเร็วในการเขียน | สูงสุด 240MB/วินาที |
| ประเภทแพ็คเกจ | FBGA |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -40~85°C/-45~105°C |
| คุณภาพ | ดี |
|---|---|
| ผู้ผลิต | พีจี |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| โลโก้ | กำหนดเอง |
| แก้ไขข้อผิดพลาด | ECC ในตัว (รหัสแก้ไขข้อผิดพลาด) |
| การทำงาน | หน่วยความจำ |
|---|---|
| ความเข้ากันได้ | แท็บเล็ตพีซี |
| โอม | สนับสนุน |
| ต้นทาง | จีน |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| ชื่อสินค้า | หน่วยความจำไอซี EMMC 153BGA |
|---|---|
| ความเร็วในการอ่าน | 330เมกะไบต์/วินาที |
| ความเร็วในการเขียน | 240เมกะไบต์/วินาที |
| อุณหภูมิในการทำงาน | 0 ~ 70 ℃ |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| ชื่อสินค้า | eMMC 5.1 แบบฝัง |
|---|---|
| ประเภทแฟลช Nand | 3D NAND |
| ความเร็วในการอ่าน | สูงสุด 330MB/วินาที |
| การรับประกัน | 5 ปี |
| เข้ากันได้ | ADAS อิเล็กทรอนิกส์ยานยนต์ |
| ชื่อสินค้า | eMMC สำหรับยานยนต์ขนาด 128GB |
|---|---|
| ใบสมัคร | ห้องนักบินอัจฉริยะของรถยนต์ |
| ต้นทาง | กวางตุ้ง, จีน |
| หน่วยความจำ | แฟลช |
| บรรจุุภัณฑ์ | แพ็คเกจ BGA153 |
| อินเตอร์เฟสหน่วยความจำ | eMMC5.1 |
|---|---|
| สุ่มอ่าน IOPS | สูงถึง 3,000 IOPS |
| ฟอร์มแฟกเตอร์ | BGA (อาร์เรย์กริดบอล) |
| ความกว้างของรถบัส | 1 บิต, 4 บิต, 8 บิต |
| ประเภท NAND | ม.ล./ท.ล |
| ชื่อสินค้า | 64GB eMMC 5.1 ต้นฉบับใหม่ |
|---|---|
| สถานะสินค้า | ใหม่ |
| ช่วงความจุ | 64GB ถึง 256GB |
| การทำงาน | หน่วยความจำ |
| การชำระเงิน | ทีที |
| ชื่อ | PG เกรดอุตสาหกรรม eMMC 5.1 |
|---|---|
| ความจุ | 64GB / 128GB / 256GB / 512GB |
| มาตรการ | HS400 |
| เวเฟอร์ | เวเฟอร์ KIOXIA เกรดอุตสาหกรรม |
| อ่านความเร็ว | สูงสุด 330MB/วินาที |