| ชื่อสินค้า | PG ยี่ห้อยานยนต์ eMMC 5.1 |
|---|---|
| ความเข้ากันได้ | สาขาอิเล็กทรอนิกส์ยานยนต์ |
| เกรดแฟลช | เกรดเอ |
| เวเฟอร์ | kioxia |
| ทางเลือกของแฟลช | MLC/3DTLC/QLC NAND |
| ชื่อสินค้า | eMMC ของยานยนต์แบบฝัง |
|---|---|
| เข้ากันได้ | กล้องมองภาพรอบคัน (AVM) |
| ต้นทาง | จีน |
| วัสดุ | พลาสติก |
| คุณภาพ | ดี |
| ชื่อสินค้า | ยานยนต์เกรด eMMC 5.1 |
|---|---|
| ความเข้ากันได้ | สาขาอิเล็กทรอนิกส์ยานยนต์ |
| คุณภาพ | ยอดเยี่ยม |
| ประเภทแฟลช Nand | 3D NAND |
| การทำงาน | หน่วยความจำ |
| ชื่อสินค้า | EMMC 153 BGA แฟลช Nand หน่วยความจำ |
|---|---|
| น้ำหนัก | ประมาณ 16 กรัม |
| ตามสั่ง | สนับสนุน |
| ความจุ | 256GB/64GB/128GB |
| แอปพลิเคชัน | ลำโพงอัจฉริยะ |
| ชื่อสินค้า | ยานยนต์เกรด eMMC 5.1 |
|---|---|
| การปฏิบัติตาม | ไอเอทีเอฟ 16949 |
| ต้นทาง | กวางตุ้ง, จีน |
| เข้ากันได้ | ระบบช่วยเหลือผู้ขับขี่ขั้นสูง (ADAS) และระบบขับขี่อัตโนมัติ (ADS) ชิปหน่วยความจำ |
| ช่วงความจุ | 64GB ถึง 256GB |
| ชื่อสินค้า | ยานยนต์เกรด eMMC |
|---|---|
| ความจุ | 64GB / 128GB / 256GB |
| วัสดุ | พลาสติก |
| ใบสมัคร | การสื่อสารและการควบคุมยานพาหนะ |
| สี | สีดำ |
| ชื่อสินค้า | EMMC เกรดยานยนต์แบบฝัง |
|---|---|
| ยี่ห้อ | แบรนด์พีจี |
| ความจุ | 64GB / 128GB / 256GB |
| วัสดุ | พลาสติก |
| สี | สีดำ |
| ชื่อ | eMMC อุตสาหกรรมสำหรับการประมวลผล IoT Edge |
|---|---|
| เวเฟอร์ | kioxia |
| คอนโทรลเลอร์ | เอสเอ็มไอ |
| การรับประกัน | 3 ปี |
| ความเร็วในการเขียน | 240เมกะไบต์/วินาที |
| ชื่อ | OEM/ ODM EMMC 5.1 สำหรับ Smart Home |
|---|---|
| การใช้งาน | Smart Home และ Multimedia Playback Boxes |
| ความจุ | 64GB, 128GB, 256GB |
| OEM/ODM | ยินดีต้อนรับ |
| ข้อตกลง | HS400 |
| ชื่อ | การใช้พลังงานต่ำ EMMC 5.1 |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | Smart Home และ Multimedia Playback Boxes |
| คอนโทรลเลอร์ | เอสเอ็มไอ |
| ความจุ | 64GB, 128GB, 256GB |
| OEM/ODM | ยินดีต้อนรับ |