| ผลิตภัณฑ์ | อีเอ็มซี |
|---|---|
| ความเร็วในการเขียนตามลำดับ | สูงสุด 240 เมกะไบต์/วินาที |
| ประเภทแพ็คเกจ | บีจีเอ 153 |
| สถานะผลิตภัณฑ์ | ใหม่ |
| คอนโทรลเลอร์ | เอสเอ็มไอ |
| ต้นทาง | จีน |
|---|---|
| คุณสมบัติที่สำคัญ | คุณภาพดีประสิทธิภาพสูง |
| ความจุ | โดยทั่วไปจะมีตั้งแต่ 64GB ถึง 256GB |
| ผลิตภัณฑ์ | อีเอ็มซี |
| หน่วยความจำ | แฟลช |
| ชื่อสินค้า | OEM ODM เกรดยานยนต์ eMMC |
|---|---|
| สี | สีดำ |
| ความเร็วในการอ่าน | 330เมกะไบต์/วินาที |
| ความเร็วในการเขียน | 240เมกะไบต์/วินาที |
| ความจุ | 64GB / 128GB / 256GB |
| ชื่อสินค้า | หน่วยความจำแฟลชโมดูล EMMC |
|---|---|
| ทางเลือกของแฟลช | MLC / 3DTLC / QLC NAND |
| เกรดแฟลช | เกรดเอ |
| โปรโตคอล | HS400 |
| มาตรฐาน | อีเอ็มเอ็มซี 5.1 |
| ชื่อสินค้า | EMMC เกรดยานยนต์ 128GB |
|---|---|
| โอม | ยินดีต้อนรับ |
| การรับประกัน | 3 ปี |
| ความเร็วในการเขียน | 240เมกะไบต์/วินาที |
| ต้นทาง | จีน |
| ชื่อ | EMMC 5.1 สำหรับแท็บเล็ต |
|---|---|
| ความจุ | 64GB, 128GB, 256GB |
| แอปพลิเคชัน | แท็บเล็ต, ระบบควบคุมกลางยานยนต์ |
| OEM/ODM | ยินดีต้อนรับ |
| ข้อตกลง | HS400 |
| ชื่อสินค้า | eMMC 5.1 ยานยนต์ฝังตัว eMMC |
|---|---|
| สถานะผลิตภัณฑ์ | ใหม่ |
| เกรดแฟลช | เกรดเอ |
| เข้ากันได้ | ในรถยนต์ |
| การใช้พลังงาน | การใช้พลังงานต่ำ |
| ชื่อสินค้า | หน่วยความจำแฟลชฝังตัว eMMC |
|---|---|
| โอม | ยินดีต้อนรับ |
| ตัวเลือกความจุ | 64GB, 128GB, 256GB |
| โลโก้บริการที่กำหนดเอง | มีอยู่ |
| เงื่อนไข | ใหม่ / สุขภาพดี |
| ชื่อสินค้า | PG ยี่ห้อ EMMC |
|---|---|
| ความจุ | 64GB / 128GB / 256GB |
| วัสดุ | พลาสติก |
| ใบสมัคร | รถ |
| สี | สีดำ |
| ผลิตภัณฑ์ | อีเอ็มซี |
|---|---|
| การจัดการพลังงาน | คุณสมบัติการจัดการพลังงานขั้นสูง |
| ข้อตกลง | HS400 |
| ใบสมัคร | แท็บเล็ตพีซี |
| โลโก้บริการที่กำหนดเอง | มีอยู่ |