| ความจุ | 8GB-512GB |
|---|---|
| อ่านความเร็ว | สูงสุด 330MB/วินาที |
| ข้อตกลง | HS400 |
| ความเร็วในการเขียน | สูงสุด 240MB/วินาที |
| อุณหภูมิการทํางาน | -25℃~+85℃ |
| ความสามารถในการจัดเก็บข้อมูล | 256GB 64GB 128GB |
|---|---|
| ความเข้ากันได้ | แท็บเล็ตพีซี/กล่องรับสัญญาณ |
| ประเภทแฟลช Nand | 3D NAND |
| อินเทอร์เฟซ | HS400 (400 เมกะไบต์/วินาที) |
| ช่วงความจุ | 64GB ถึง 256GB |
| รูปร่าง | 11.5มม.x13มม.x1.0มม |
|---|---|
| ความจุ | 64GB ถึง 256GB |
| ใบสมัคร | แท็บเล็ตคอมพิวเตอร์ |
| แอปพลิเคชัน | บอร์ดแม่ที่ติดตั้ง |
| หน่วยความจำ | แฟลช |
| เงื่อนไข | ดี |
|---|---|
| ข้อตกลง | HS400 |
| อินเทอร์เฟซ | อินเตอร์เฟซ MMC (มัลติมีเดียการ์ด) |
| ความเร็วในการเขียนตามลำดับ | สูงสุด 240 เมกะไบต์/วินาที |
| ออริญ | จีน |
| ความจุ | 8GB-512GB |
|---|---|
| อ่านความเร็ว | สูงสุด 330MB/วินาที |
| ข้อตกลง | HS400 |
| ความเร็วในการเขียน | สูงสุด 240MB/วินาที |
| อุณหภูมิการทํางาน | -25℃~+85℃ |
| ความจุ | 8GB/16GB/32GB/64GB/128GB/256GB |
|---|---|
| อ่านความเร็ว | สูงสุด 330MB/วินาที |
| ข้อตกลง | HS400 |
| ความเร็วในการเขียน | สูงสุด 240MB/วินาที |
| อุณหภูมิการทํางาน | -25℃~+85℃ |
| ความจุ | 8GB-512GB |
|---|---|
| อ่านความเร็ว | สูงสุด 330MB/วินาที |
| ข้อตกลง | HS400 |
| ความเร็วในการเขียน | สูงสุด 240MB/วินาที |
| อุณหภูมิการทํางาน | -25℃~+85℃ |
| ความจุ | 64GB ถึง 256GB |
|---|---|
| ออริญ | จีน |
| ความเร็วในการอ่าน | สูงสุด 330MB/วินาที |
| ความเร็วในการเขียน | สูงสุด 240MB/วินาที |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -40°C~+85° / -45°C~+105°C |
| อุณหภูมิการทํางาน | -25°C ถึง +85°C |
|---|---|
| แฟลช NAND | MLC/TLC/QLC |
| สี | สีดำ |
| อินเตอร์เฟซ | HS400, HS200, HS, DDR |
| ความเร็วในการเขียนแบบสุ่ม | มากถึง 10,000 IOPS |
| ชื่อสินค้า | ชิปหน่วยความจำ Emmc เกรดยานยนต์ |
|---|---|
| คอนโทรลเลอร์ | เอสเอ็มไอ |
| เวเฟอร์ | kioxia |
| ความจุ | 64GB / 128GB / 256GB |
| ความเร็วในการเขียน | 240เมกะไบต์/วินาที |