| tên | 512GB Thẻ bộ nhớ tốc độ cao tùy chỉnh |
|---|---|
| Tính năng | Lưu trữ công suất lớn, hiệu suất đọc và ghi tốc độ cao |
| Aplicatiuon | Máy bay không người lái, bảng điều khiển trò chơi |
| Kích thước | 15mm*11mm*1mm |
| Tình trạng sản phẩm | Có sẵn |
| Tên | Thẻ TF 512GB |
|---|---|
| gói cách | Đóng gói pallet số lượng lớn, trường hợp PP, vỉ, bao bì tùy chỉnh |
| Màu sắc | đen hoặc in |
| Tình trạng sản phẩm | Mới |
| giao diện | SD 6.1 |
| Tên | Thẻ nhớ cho camera quan sát âm thanh |
|---|---|
| Nand Flash | Kioxia |
| Chất lượng | chết tốt |
| Vật liệu | Nhựa |
| Đọc tốc độ | 160MB/s |
| biểu tượng | PHONG TỤC |
|---|---|
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Chất lượng | Mới |
| Độ bền | Chống nước, chống sốc, chống tia X |
| Nhiệt độ bảo quản | 0°C đến 70°C |
| Sản phẩm | Thẻ nhớ |
|---|---|
| Dung tích | 16~256GB |
| Lớp tốc độ | C10 U3 |
| Vật liệu | Nhựa |
| bưu kiện | gói số lượng lớn |
| Kích thước | 15mm x 11mm x 1mm |
|---|---|
| Tốc độ ghi | lên đến 150MB/giây |
| Tên sản phẩm | Thẻ TF cấp công nghiệp |
| Tốc độ đọc | Lên đến 180 MB/giây |
| Hạng tốc độ | Lớp 10 / UHS-I |
| Sản phẩm | Thẻ nhớ có độ bền cao |
|---|---|
| Chất lượng | Xuất sắc |
| Dung tích | 16GB/32GB/64GB/128GB/256GB |
| Cách sử dụng | camera hành trình, camera an ninh gia đình |
| Màu sắc | tùy chỉnh |
| Nand Flash | Kioxia 9T25 |
|---|---|
| Lớp tốc độ video | V30 |
| Điện áp đầu vào | 3,3V |
| Màu sắc | Có thể tùy chỉnh |
| Hạng tốc độ | Lớp 10 / UHS-I |
| Tên sản phẩm | Thẻ nhớ công nghiệp |
|---|---|
| Nguồn gốc | GUA, Trung Quốc |
| Nhà sản xuất | Ngôi sao khoai tây chiên Trung Quốc |
| Tiêu thụ điện năng | Tiêu thụ năng lượng thấp |
| Tốc độ đọc | Lên tới 140 MB/giây |
| Bằng chứng nam châm | Vâng |
|---|---|
| Gói | Có thể tùy chỉnh |
| Chứng minh X-quang | Vâng |
| Khả năng tương thích | Thiết bị SDHC/SDXC |
| Nhiệt độ hoạt động | -25°C đến 85°C |