| Độ bền | Chống sốc, chống nước, chống tia X |
|---|---|
| Dung lượng lưu trữ | 8GB/16GB/32GB/64GB/128GB/256GB/512GB |
| Nhiệt độ bảo quản | -40°C đến 85°C |
| Lưu giữ dữ liệu | Lên đến 10 năm |
| Lớp tốc độ | Lớp 10 / UHS-I |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
|---|---|
| đóng gói | gói số lượng lớn/hộp pp/vỉ |
| Chips | Hynix V7/ KIOXIA |
| Độ bền | Chống nước, chống sốc, chống tia X |
| Ủng hộ | Điện thoại/MP3/MP4/Loa |
| MTBF (thời gian trung bình giữa các thất bại) | Lên đến 1 triệu giờ |
|---|---|
| Hệ thống tập tin | Fat32 / exfat |
| Dung lượng lưu trữ | 64GB-512GB |
| Điện áp | 2.7V đến 3.6V |
| Độ ẩm hoạt động | 5% đến 95% không ngưng tụ |
| Sự tuân thủ | ROHS, CE, FCC |
|---|---|
| Điện áp | 2.7V đến 3.6V |
| Nhiệt độ bảo quản | -40°C đến 85°C |
| Giao diện | SDIO 3.0 |
| Tốc độ ghi | lên đến 150MB/giây |
| Sự tuân thủ | ROHS, CE, FCC |
|---|---|
| Giao diện | SDIO 3.0/SPI |
| MTBF | 1.000.000 giờ |
| Độ bền | Cấp công nghiệp, độ bền cao |
| không thấm nước | IPx7 |
| Giao diện | SDIO 3.0 / UHS-I |
|---|---|
| Hệ thống tập tin | Fat32 / exfat |
| cân nặng | Xấp xỉ. 0,5g |
| MTBF | 1.000.000 giờ |
| Sự tuân thủ | ROHS, CE, FCC |
| Tên | Thẻ TF cấp công nghiệp |
|---|---|
| Công suất | 128GB / 256GB / 512GB / 1TB / 2TB |
| Màu sắc | Màu đỏ, đen hoặc tùy chỉnh |
| Logo | Trống hoặc In |
| Vật liệu | Nhựa |
| Sản phẩm | Thẻ TF công nghiệp cho Camera hành trình |
|---|---|
| ôi | Chào mừng |
| Trạng thái | Sức khỏe tốt |
| Lớp tốc độ video | V30 |
| Được sử dụng cho | camera hành trình |
| Tên | Thẻ TF cho đầu ghi video kỹ thuật số bỏ túi ngoài trời di động |
|---|---|
| Vật liệu | Nhựa |
| Đọc tốc độ | 160MB/s |
| Viết tốc độ | 140MB/s |
| Dung tích | 64GB 128GB 256GB |
| Nhiệt độ bảo quản | -40°C đến 85°C |
|---|---|
| Sự tuân thủ | ROHS, CE, FCC |
| MTBF | 1.000.000 giờ |
| Sốc kháng | 1500G/0,5ms |
| Độ ẩm hoạt động | 5% đến 95% rh |