| การจัดเก็บ | 256GB |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน | -40°ซ ถึง 85°ซ |
| กันกระแทก | 1500G/0.5ms |
| ฟอร์มแฟกเตอร์ | ไมโคร SD (การ์ด TF) |
| อินเทอร์เฟซ | SDIO3.0/SPI |
| ชื่อ | การ์ดหน่วยความจำความเร็วสูง 512GB ที่กำหนดเอง |
|---|---|
| ลักษณะ | การจัดเก็บความจุขนาดใหญ่การอ่านและเขียนความเร็วสูง |
| aplicatiuon | โดรนคอนโซลเกม |
| ขนาด | 15 มม.*11 มม.*1 มม. |
| สถานะสินค้า | มี |
| ชื่อ | การ์ด TF 512GB |
|---|---|
| ทางแพ็คเกจ | การบรรจุพาเลทจำนวนมาก, เคส PP, พุพอง, บรรจุภัณฑ์ที่กำหนดเอง |
| สี | สีดำหรือพิมพ์ |
| สถานะสินค้า | ใหม่ |
| อินเตอร์เฟซ | SD6.1 |
| ชื่อ | การ์ดหน่วยความจำสำหรับกล้องวงจรปิดเครื่องเสียง |
|---|---|
| Nand Flash | kioxia |
| คุณภาพ | ดีตาย |
| วัสดุ | พลาสติก |
| อ่านความเร็ว | 160MB/s |
| โลโก้ | ตามสั่ง |
|---|---|
| ต้นทาง | จีน |
| คุณภาพ | ใหม่ |
| ความทนทาน | กันน้ำ กันกระแทก กันรังสีเอ็กซ์เรย์ |
| อุณหภูมิในการจัดเก็บ | 0°C ถึง 70°C |
| ผลิตภัณฑ์ | การ์ดหน่วยความจำ |
|---|---|
| ความจุ | 16~256GB |
| ระดับความเร็ว | C10 U3 |
| วัสดุ | พลาสติก |
| บรรจุุภัณฑ์ | บรรจุภัณฑ์จำนวนมาก |
| ขนาด | 15มม. x 11มม. x 1มม |
|---|---|
| ความเร็วในการเขียน | สูงสุด 150MB/วินาที |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | การ์ด TF เกรดอุตสาหกรรม |
| ความเร็วในการอ่าน | สูงสุด 180MB/วินาที |
| คลาสความเร็ว | คลาส 10 / UHS-I |
| ผลิตภัณฑ์ | การ์ดหน่วยความจำ Endrance สูง |
|---|---|
| คุณภาพ | ยอดเยี่ยม |
| ความจุ | 16GB/32GB/64GB/128GB/256GB |
| การใช้งาน | กล้องติดรถยนต์, กล้องรักษาความปลอดภัยภายในบ้าน |
| สี | ปรับแต่ง |
| Nand Flash | Kioxia 9T25 |
|---|---|
| คลาสความเร็ววิดีโอ | V30 |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า | 3.3V |
| สี | ปรับแต่งได้ |
| คลาสความเร็ว | คลาส 10 / UHS-I |
| ชื่อสินค้า | การ์ดความจําอุตสาหกรรม |
|---|---|
| ต้นทาง | GUA ประเทศจีน |
| ผู้ผลิต | ไชน่าชิปสตาร์ |
| การใช้พลังงาน | การใช้พลังงานต่ำ |
| ความเร็วในการอ่าน | สูงสุด 140 เมกะไบต์/วินาที |