| Tên sản phẩm | Thẻ đa phương tiện nhúng ô tô |
|---|---|
| Dịch vụ tùy chỉnh logo | Có sẵn |
| Vật liệu | nhựa |
| Tùy chọn năng lực | 64GB, 128GB, 256GB |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Tên sản phẩm | eMMC 5.1 32GB 64GB 128GB |
|---|---|
| Bưu kiện | BGA 153 |
| nhà máy | Đúng |
| Vật liệu | Nhựa |
| Thương hiệu | PG |
| Nhiệt độ làm việc | -25~85℃ |
|---|---|
| Bảo vệ | RPMB (Khối bộ nhớ được bảo vệ phát lại) để lưu trữ dữ liệu an toàn |
| Tình trạng sản phẩm | Mới |
| Nhấp nháy nâng cao | Được hỗ trợ |
| Sự chi trả | TT |
| Nhiệt độ hoạt động | -25°C đến 85°C |
|---|---|
| Kích thước gói | 11,5mm x 13mm |
| Công suất | 4GB, 128GB, 256GB |
| chiều rộng xe buýt | 1 bit, 4 bit, 8 bit |
| Lựa chọn đèn flash | MLC |
| Chất lượng | 100% bản gốc |
|---|---|
| tùy chỉnh | Được chấp nhận. |
| Kích thước | 15mm*11mm*1mm |
| OEM | Hỗ trợ |
| Tình trạng sản phẩm | trong kho |
| Màu sắc | Màu đen hoặc in |
|---|---|
| Kích cỡ | 15*11*1mm |
| Lưu giữ dữ liệu | Lên đến 10 năm |
| StorageCapacity | 8GB/16GB/32GB/64GB/128GB/256GB |
| Nhiệt độ hoạt động | -40°C đến 85°C |
| Công suất | 8GB/16GB/32GB/64GB/128GB/256GB |
|---|---|
| Tốc độ đọc | Lên đến 330 MB/giây |
| hiệp định | HS400 |
| tốc độ ghi | Lên đến 240 MB/giây |
| Nhiệt độ hoạt động | -25℃~+85℃ |
| Công suất | 8GB-512GB |
|---|---|
| Tốc độ đọc | Lên đến 330 MB/giây |
| hiệp định | HS400 |
| tốc độ ghi | Lên đến 240 MB/giây |
| Nhiệt độ hoạt động | -25℃~+85℃ |
| Hệ thống tập tin | FAT32/ exFAT |
|---|---|
| Tốc độ đọc | Lên đến 180 MB/giây |
| StorageCapacity | 16GB/32GB/64GB/128GB/256GB/512GB |
| Ứng dụng | Tự động hóa công nghiệp, giám sát, ô tô, thiết bị y tế |
| Điện áp | 2.7V đến 3.6V |
| Tốc độ | C10, U3, V30, A1 |
|---|---|
| Chất lượng | 100% nguyên bản |
| Lớp chớp nhoáng | hạng A |
| Tình trạng mặt hàng | Mới |
| nhà máy | Đúng |