| Màu sắc | Màu đen hoặc in |
|---|---|
| Kích cỡ | 15*11*1mm |
| Lưu giữ dữ liệu | Lên đến 10 năm |
| StorageCapacity | 8GB/16GB/32GB/64GB/128GB/256GB |
| Nhiệt độ hoạt động | -40°C đến 85°C |
| Công suất | 8GB/16GB/32GB/64GB/128GB/256GB |
|---|---|
| Tốc độ đọc | Lên đến 330 MB/giây |
| hiệp định | HS400 |
| tốc độ ghi | Lên đến 240 MB/giây |
| Nhiệt độ hoạt động | -25℃~+85℃ |
| Công suất | 8GB-512GB |
|---|---|
| Tốc độ đọc | Lên đến 330 MB/giây |
| hiệp định | HS400 |
| tốc độ ghi | Lên đến 240 MB/giây |
| Nhiệt độ hoạt động | -25℃~+85℃ |
| Hệ thống tập tin | FAT32/ exFAT |
|---|---|
| Tốc độ đọc | Lên đến 180 MB/giây |
| StorageCapacity | 16GB/32GB/64GB/128GB/256GB/512GB |
| Ứng dụng | Tự động hóa công nghiệp, giám sát, ô tô, thiết bị y tế |
| Điện áp | 2.7V đến 3.6V |
| Tốc độ | C10, U3, V30, A1 |
|---|---|
| Chất lượng | 100% nguyên bản |
| Lớp chớp nhoáng | hạng A |
| Tình trạng mặt hàng | Mới |
| nhà máy | Đúng |
| Sự tuân thủ | ROHS, CE, FCC |
|---|---|
| Giao diện | SDIO 3.0/SPI |
| MTBF | 1.000.000 giờ |
| Độ bền | Cấp công nghiệp, độ bền cao |
| không thấm nước | IPx7 |
| NAND | TLC |
|---|---|
| Trường hợp sử dụng | Hộp giải mã OTT |
| Dung lượng lưu trữ | 64GB/128GB/256GB/32GB |
| Tốc độ ghi | Lên tới 240 MB/giây |
| Tình trạng | Tốt |
| Bảo hành | 3 năm |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động | -40°C đến 85°C |
| Độ bền | Chống sốc, chống nước, chống tia X |
| MTBF | Hơn 1 triệu giờ |
| Kích thước | 15mm x 11mm x 1mm |
| Tên sản phẩm | Emmc mới nguyên bản |
|---|---|
| Dung tích | Thông thường dao động từ 64GB đến 256GB |
| Tính năng | Thấp |
| Bảo hành | 1 năm |
| Nand Flash | TLC |
| Nhiệt độ bảo quản | -40-105oC |
|---|---|
| Dung tích | Thông thường dao động từ 4GB đến 256GB |
| Các tính năng chính | Emmc nhúng |
| Loại gói | BGA (Mảng lưới bóng) |
| OEM | Ủng hộ |