| Tên sản phẩm | EMMC |
|---|---|
| Lớp chớp nhoáng | hạng A |
| Tình trạng sản phẩm | Mới |
| Ký ức | đèn flash |
| bánh xốp | tấm wafer KIOXIA |
| Tên sản phẩm | Thương hiệu PG eMMC 5.1 |
|---|---|
| Vẻ bề ngoài | 11,5mmx13mmx1,0mm/11,5mmx13mmx1,2mm |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Chức năng | Ký ức |
| Dung lượng lưu trữ | 64GB/128GB/256GB |
| Nhiệt độ làm việc | -20 ~ 85 |
|---|---|
| OEM | Ủng hộ |
| Dung lượng lưu trữ | 64GB/128GB/256GB |
| Chất lượng | Bản gốc chính hãng |
| Khả năng tương thích | Máy tính bảng/Bộ giải mã tín hiệu |
| Lớp tốc độ | Lớp 10 / UHS-I / UHS-II (tùy theo kiểu máy) |
|---|---|
| Tính năng | Lưu trữ dung lượng lớn Hỗ trợ video 4K |
| Dung lượng lưu trữ | khác nhau (ví dụ: 16GB, 32GB, 64GB, 128GB,256GB) |
| đóng gói | gói số lượng lớn/hộp pp/vỉ |
| Chất lượng | tốt, mới 100% |
| Bưu kiện | Chào mừng OEM/ODM hoặc mặc định |
|---|---|
| Cách sử dụng | chơi bài, thẻ cào vv |
| Lớp tốc độ | C10, U3, V30 |
| Lớp tốc độ video | V30 |
| Nand Flash | Kioxia 9T25 |
| Trạng thái | Sức khỏe tốt |
|---|---|
| biểu tượng | OEM |
| Tốc độ đọc | Lên đến 330 MB/giây |
| Ký ức | đèn flash |
| Loại gói | BGA 153 |
| Chất lượng | Tốt |
|---|---|
| Nhà sản xuất | PG |
| Bảo hành | 1 năm |
| biểu tượng | tùy chỉnh |
| Sửa lỗi | ECC tích hợp (Mã sửa lỗi) |
| Tên | 128GB EMMC Ổn định tuyệt vời |
|---|---|
| Ứng dụng | Bảng mẹ nhúng |
| Dung tích | 32GB/ 64GB/ 128GB/ 256GB |
| OEM/ODM | hoan nghênh |
| Hiệp định | HS400 |
| Tên | Điều kiện mới Emmc5.1 cho máy tính bảng |
|---|---|
| Ứng dụng | viên thuốc |
| Dung tích | 64GB, 128GB, 256GB |
| OEM/ODM | hoan nghênh |
| Hiệp định | HS400 |
| Tên | OEM/ ODM Emmc 5.1 |
|---|---|
| Ứng dụng | Điện thoại thông minh |
| OEM/ODM | hoan nghênh |
| Hiệp định | HS400 |
| Tốc độ đọc | Lên đến 330 MB/giây |