| ความทนทาน | กันกระแทก, กันน้ำ, หลักฐานเอ็กซ์เรย์ |
|---|---|
| การรับประกัน | 3 ปี |
| ประเภทแฟลช Nand | MLC/TLC |
| ความเข้ากันได้ของระบบปฏิบัติการ | วินโดวส์, ลินุกซ์, แอนดรอยด์ |
| ขนาด | 15มม. x 11มม. x 1มม |
| ชื่อสินค้า | eMMC 5.1 ชิป IC แบบฝัง |
|---|---|
| ใช้กรณี | แท็บเล็ตการเรียนรู้ |
| คุณภาพ | ใหม่ |
| ประเภทแพ็คเกจ | บีจีเอ 153 |
| โลโก้ | OEM |
| ชื่อสินค้า | EMMC แบบฝังตัวในยานยนต์ |
|---|---|
| ความเร็วในการเขียน | 240เมกะไบต์/วินาที |
| ความเร็วในการอ่าน | 330เมกะไบต์/วินาที |
| ความจุ | 64GB / 128GB / 256GB |
| วัสดุ | พลาสติก |
| ชื่อสินค้า | การ์ดมัลติมีเดียฝังตัวในยานยนต์ |
|---|---|
| โลโก้บริการที่กำหนดเอง | มีอยู่ |
| วัสดุ | พลาสติก |
| ตัวเลือกความจุ | 64GB, 128GB, 256GB |
| ต้นทาง | จีน |
| ชื่อสินค้า | EMMC 5.1 32GB 64GB 128GB |
|---|---|
| บรรจุุภัณฑ์ | บีจีเอ 153 |
| โรงงาน | ใช่ |
| วัสดุ | พลาสติก |
| ยี่ห้อ | พีจี |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -25~85℃ |
|---|---|
| ความปลอดภัย | RPMB (Replay Protected Memory Block) เพื่อการจัดเก็บข้อมูลที่ปลอดภัย |
| สถานะสินค้า | ใหม่ |
| แฟลชที่ได้รับการปรับปรุง | รองรับ |
| การชำระเงิน | ทีที |
| อุณหภูมิการทํางาน | -25°C ถึง 85°C |
|---|---|
| ขนาดของแพคเกจ | 11.5มม.x13มม |
| ความจุ | 4GB, 128GB, 256GB |
| ความกว้างของรถบัส | 1 บิต, 4 บิต, 8 บิต |
| ทางเลือกของแฟลช | ม.ล |
| คุณภาพ | ต้นฉบับ 100% |
|---|---|
| ปรับแต่ง | ยอมรับ |
| ขนาด | 15 มม.*11 มม.*1 มม. |
| OEM | หนุน |
| สถานะสินค้า | ในคลัง |
| สี | สีดำหรือพิมพ์ |
|---|---|
| ขนาด | 15*11*1มม |
| การเก็บรักษาข้อมูล | สูงสุด 10 ปี |
| การจัดเก็บ | 8GB/16GB/32GB/64GB/128GB/256GB |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -40°ซ ถึง 85°ซ |
| ความจุ | 8GB/16GB/32GB/64GB/128GB/256GB |
|---|---|
| อ่านความเร็ว | สูงสุด 330MB/วินาที |
| ข้อตกลง | HS400 |
| ความเร็วในการเขียน | สูงสุด 240MB/วินาที |
| อุณหภูมิการทํางาน | -25℃~+85℃ |