| Loại gói | BGA (Mảng lưới bóng) |
|---|---|
| Cấp | thương mại cấp |
| Tốc độ ghi tuần tự | Lên tới 240 MB/giây |
| Bộ điều khiển | SMI |
| Điện áp hoạt động | 2.7V - 3.6V |
| Trường hợp sử dụng | Máy tính bảng học tập |
|---|---|
| Tốc độ ghi | Lên tới 240 MB/giây |
| ứng dụng | máy tính bảng |
| Tình trạng | Tốt |
| Tốc độ của xe buýt | HS400 (lên tới 400 MB/giây) |
| Tên | eMMC cấp công nghiệp PG |
|---|---|
| Công suất | 64GB / 128GB / 256GB / 512GB |
| Tốc độ đọc | Lên đến 330 MB/giây |
| tốc độ ghi | Lên đến 240 MB/giây |
| Nhiệt độ hoạt động | -40oC~+85oC / -45oC~+105oC |
| Tên sản phẩm | 256GB 128GB 64GB 32GB Emmc5.1 |
|---|---|
| Dung tích | 32GB-512GB |
| Được sử dụng cho | Điện thoại thông minh/Bo mạch chủ nhúng/Máy tính bảng |
| Tốc độ đọc | Lên đến 330 MB/giây |
| Tốc độ ghi | Lên tới 240 MB/giây |
| Tốc độ đọc tuần tự | Tối đa 400MB/s |
|---|---|
| yếu tố định dạng | BGA153 |
| Hoàn thành sản phẩm | Tiêu chuẩn |
| chiều rộng | 11,5mm |
| Tên sản phẩm | Thẻ nhớ EMMC |
| Tên sản phẩm | Thương hiệu PG 256GB eMMC |
|---|---|
| Bưu kiện | gói BGA |
| Các tính năng chính | Chất lượng tốt, hiệu suất cao |
| Nand Flash | MLC/TLC/QLC |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Name | PG Industrial Grade eMMC 5.1 |
|---|---|
| Capacity | 64GB / 128GB / 256GB / 512GB |
| OEM | Support |
| Read speed | Up to 330MB/s |
| Write speed | Up to 240MB/s |
| Vẻ bề ngoài | 11,5mmx13mmx1,0mm |
|---|---|
| Dung tích | 64GB đến 256GB |
| ứng dụng | máy tính bảng |
| Ứng dụng | Bảng mẹ nhúng |
| Ký ức | đèn flash |
| Tên sản phẩm | Chip bộ nhớ Emmc cấp ô tô |
|---|---|
| Bộ điều khiển | SMI |
| bánh xốp | Kioxia |
| Dung tích | 64GB / 128GB / 256GB |
| Tốc độ ghi | 240 MB/giây |
| Chất lượng | 100% nguyên bản |
|---|---|
| Màu sắc | Đen |
| Nhà sản xuất | Thương hiệu PG, Ngôi sao khoai tây chiên Trung Quốc |
| Loại gói | BGA 153 |
| Khả năng tương thích | Máy tính bảng |