| Tên | OEM/ ODM Emmc 5.1 |
|---|---|
| Ứng dụng | Điện thoại thông minh |
| Người điều khiển | SMI |
| Dung tích | 64GB, 128GB, 256GB |
| OEM/ODM | Hoan nghênh |
| Sản phẩm | Bộ nhớ flash EMMC |
|---|---|
| Ứng dụng | Hệ thống ADAS ô tô |
| Nand Flash | KIOXIA TLC |
| Màu sắc | Đen |
| Giấy chứng nhận | AEC-Q100, ROHS |
| Tên sản phẩm | 64GB 128GB 256GB EMMC |
|---|---|
| Dung tích | 64GB 128GB 256GB |
| Tốc độ đọc | Lên đến 330 MB/giây |
| Tốc độ ghi | Lên tới 240 MB/giây |
| Nhiệt độ hoạt động | -25℃~+85℃ |
| Sản phẩm | EMMC Cấp Ô tô |
|---|---|
| Nand Flash | KIOXIA TLC |
| Màu sắc | Đen |
| Giấy chứng nhận | AEC-Q100, ROHS |
| Giao thức | HS400 |
| Công suất | 64GB |
|---|---|
| hiệp định | HS400 |
| Tốc độ đọc | Lên đến 330 MB/giây |
| tốc độ ghi | Lên đến 240 MB/giây |
| Nhiệt độ hoạt động | -40oC~+85oC/-45oC~+105oC |
| Dung tích | 64GB-512GB |
|---|---|
| Hiệp định | HS400 |
| Tốc độ đọc | Lên đến 330 MB/giây |
| Tốc độ ghi | Lên tới 240 MB/giây |
| Nhiệt độ hoạt động | -25℃~+85℃ |
| Công suất | 8GB-256GB |
|---|---|
| hiệp định | HS400 |
| Tốc độ đọc | Lên đến 330 MB/giây |
| tốc độ ghi | Lên đến 240 MB/giây |
| Nhiệt độ hoạt động | -40oC~+85oC/-45oC~+105oC |
| Giao thức | HS400 |
|---|---|
| Điện áp | 2.7V-3.6V |
| Đặc trưng | Cấp độ mòn nâng cao, quản lý khối xấu, hỗ trợ cắt, bảo vệ mất điện, bảo vệ ghi an toàn |
| nhà sản xuất | PG |
| Màu sắc | Đen |
| Tên | 128GB EMMC Ổn định tuyệt vời |
|---|---|
| Ứng dụng | Bảng mẹ nhúng |
| Người điều khiển | SMI |
| Dung tích | 32GB/ 64GB/ 128GB/ 256GB |
| OEM/ODM | Hoan nghênh |
| Công suất | 8GB-512GB |
|---|---|
| hiệp định | HS400 |
| Tốc độ đọc | Lên đến 330 MB/giây |
| tốc độ ghi | Lên đến 240 MB/giây |
| Nhiệt độ hoạt động | -25℃~+85℃ |