| Tên sản phẩm | Xếp hạng ô tô eMMC5.1 |
|---|---|
| Ký ức | đèn flash |
| Nhà sản xuất | PG |
| Bộ điều khiển | SMI |
| nhà máy | Đúng |
| Tên sản phẩm | Linh Kiện Điện Tử IC 64G EMMC5.1 |
|---|---|
| Khả năng tương thích | Hộp giải mã tín hiệu |
| Tốc độ đọc | 330 MB/giây |
| Phạm vi công suất | Tối đa 256GB |
| biểu tượng | Logo tùy chỉnh |
| Tên sản phẩm | Giải pháp bộ nhớ flash EMMC5.1 nhúng cho ô tô |
|---|---|
| Màu sắc | Đen |
| Tốc độ đọc | 330 MB/giây |
| Tốc độ ghi | 240 MB/giây |
| Dung tích | 64GB / 128GB / 256GB |
| Loại gói | BGA153 |
|---|---|
| chiều rộng xe buýt | 1 bit, 4 bit, 8 bit |
| Tên sản phẩm | Thẻ nhớ EMMC |
| Ứng dụng điển hình | Điện thoại thông minh, máy tính bảng, thiết bị IoT |
| Tiêu thụ điện năng | Hoạt động 50mA điển hình |
| Tốc độ ghi | 240 MB/giây |
|---|---|
| Giao thức | HS400 |
| Bảo hành | 1 năm |
| Nhà sản xuất | Thương hiệu PG, Ngôi sao khoai tây chiên Trung Quốc |
| Sản phẩm | EMMC |
| Nand Flash | MLC/TLC/QLC |
|---|---|
| bánh xốp | Wafer loại công nghiệp KIOXIA |
| Nhiệt độ hoạt động | -25°C đến +85°C |
| Tiêu chuẩn | EMMC 5.1 |
| Giao thức | HS400 |
| Dung tích | 64GB-256GB |
|---|---|
| Tốc độ đọc | Lên đến 330 MB/giây |
| Tốc độ ghi | Lên tới 240 MB/giây |
| Nhiệt độ hoạt động | -40oC~+85oC/-45oC~+105oC |
| Lựa chọn đèn flash | MLC/3DTLC/QLC NAND |
| Tiêu chuẩn | EMMC 5.1 |
|---|---|
| Trường hợp sử dụng | Máy tính bảng học tập |
| Tốc độ đọc | Lên đến 330 MB/giây |
| ứng dụng | Giao tiếp và điều khiển phương tiện |
| Bưu kiện | Gói BGA153 |
| Tên sản phẩm | EMMC nhúng ô tô |
|---|---|
| Vật liệu | nhựa |
| Giao thức | HS400 |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Tiêu thụ điện năng | Tiêu thụ năng lượng thấp |
| Tương thích | Khung ảnh kỹ thuật số |
|---|---|
| Loại gói | BGA (Mảng lưới bóng) |
| Dung lượng lưu trữ | 64GB/128GB/256GB |
| Khả năng tương thích | Bo mạch chủ máy POS |
| Tiêu chuẩn | EMMC 5.1 |