| ประเภทแพ็คเกจ | BGA (อาร์เรย์กริดบอล) |
|---|---|
| ระดับ | เกรดเชิงพาณิชย์ |
| ความเร็วในการเขียนตามลำดับ | สูงสุด 240 เมกะไบต์/วินาที |
| คอนโทรลเลอร์ | เอสเอ็มไอ |
| แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน | 2.7V - 3.6V |
| ใช้กรณี | แท็บเล็ตการเรียนรู้ |
|---|---|
| ความเร็วในการเขียน | สูงสุด 240 เมกะไบต์/วินาที |
| ใบสมัคร | แท็บเล็ตคอมพิวเตอร์ |
| เงื่อนไข | ดี |
| ความเร็วบัส | HS400 (สูงสุด 400 เมกะไบต์/วินาที) |
| ชื่อ | PG เกรดอุตสาหกรรม eMMC |
|---|---|
| ความจุ | 64GB / 128GB / 256GB / 512GB |
| อ่านความเร็ว | สูงสุด 330MB/วินาที |
| ความเร็วในการเขียน | สูงสุด 240MB/วินาที |
| อุณหภูมิการทํางาน | -40°C~+85°C / -45°C~+105°C |
| ชื่อสินค้า | 256GB 128GB 64GB 32GB เอ็มเอ็มซี5.1 |
|---|---|
| ความจุ | 32GB-512GB |
| ใช้สำหรับ | สมาร์ทโฟน / เมนบอร์ดฝังตัว / แท็บเล็ตพีซี |
| ความเร็วในการอ่าน | สูงสุด 330MB/วินาที |
| ความเร็วในการเขียน | สูงสุด 240MB/วินาที |
| ความเร็วในการอ่านตามลำดับ | สูงสุด 400MB/s |
|---|---|
| ฟอร์มแฟกเตอร์ | บีจีเอ153 |
| เสร็จสิ้นผลิตภัณฑ์ | มาตรฐาน |
| ความกว้าง | 11.5มม |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | การ์ดความจํา EMMC |
| ชื่อสินค้า | eMMC ยี่ห้อ PG 256GB |
|---|---|
| บรรจุุภัณฑ์ | แพ็คเกจ BGA |
| คุณสมบัติที่สำคัญ | คุณภาพดีประสิทธิภาพสูง |
| Nand Flash | MLC/TLC/QLC |
| ต้นทาง | จีน |
| Name | PG Industrial Grade eMMC 5.1 |
|---|---|
| Capacity | 64GB / 128GB / 256GB / 512GB |
| OEM | Support |
| Read speed | Up to 330MB/s |
| Write speed | Up to 240MB/s |
| รูปร่าง | 11.5มม.x13มม.x1.0มม |
|---|---|
| ความจุ | 64GB ถึง 256GB |
| ใบสมัคร | แท็บเล็ตคอมพิวเตอร์ |
| แอปพลิเคชัน | บอร์ดแม่ที่ติดตั้ง |
| หน่วยความจำ | แฟลช |
| ชื่อสินค้า | ชิปหน่วยความจำ Emmc เกรดยานยนต์ |
|---|---|
| คอนโทรลเลอร์ | เอสเอ็มไอ |
| เวเฟอร์ | kioxia |
| ความจุ | 64GB / 128GB / 256GB |
| ความเร็วในการเขียน | 240เมกะไบต์/วินาที |
| คุณภาพ | ต้นฉบับ 100% |
|---|---|
| สี | สีดำ |
| ผู้ผลิต | แบรนด์ PG, China Chips Star |
| ประเภทแพ็คเกจ | บีจีเอ 153 |
| ความเข้ากันได้ | เม็ด |