| Tốc độ ghi tối đa | 240 MB/giây |
|---|---|
| Điện áp hoạt động | 3,3V |
| Sửa lỗi | Tiêu chuẩn |
| Giao diện | EMMC 5.1 |
| Nhiệt độ hoạt động | -45°C đến 105°C |
| Loại gói | FBGA 153 |
|---|---|
| Các tính năng chính | Chất lượng tốt, hiệu suất cao |
| bánh xốp | Wafer loại công nghiệp KIOXIA |
| Điện áp | 1.8V và 3.3V |
| Thao tác khởi động | Hỗ trợ phân vùng khởi động |
| Tên sản phẩm | EMMC cấp ô tô nhúng |
|---|---|
| Thương hiệu | Thương hiệu PG |
| Dung tích | 64GB / 128GB / 256GB |
| Vật liệu | nhựa |
| Màu sắc | Đen |
| Sản phẩm | emmc dành cho máy tính bảng giáo dục |
|---|---|
| Tốc độ ghi | Lên tới 240 MB/giây |
| Tốc độ đọc | Lên đến 330 MB/giây |
| Bộ điều khiển | SMI |
| biểu tượng | tùy chỉnh |
| Tình trạng | Tốt |
|---|---|
| Hiệp định | HS400 |
| Giao diện | Giao diện MMC (MultiMediaCard) |
| Tốc độ ghi tuần tự | Lên tới 240 MB/giây |
| Xuất xứ | Trung Quốc |
| Công suất | 8GB/16GB/32GB/64GB/128GB/256GB |
|---|---|
| Tốc độ đọc | Lên đến 330 MB/giây |
| hiệp định | HS400 |
| tốc độ ghi | Lên đến 240 MB/giây |
| Nhiệt độ hoạt động | -25℃~+85℃ |
| Sản phẩm | Bộ nhớ mạch tích hợp eMMC5.1 |
|---|---|
| biểu tượng | Logo tùy chỉnh |
| Nhà sản xuất | Ngôi sao khoai tây chiên Trung Quốc |
| Tốc độ đọc | Lên đến 330 MB/giây |
| Nguồn gốc | SZ |
| Nhiệt độ hoạt động | -45°C đến +105°C |
|---|---|
| Nand Flash | MLC/TLC/QLC |
| Màu sắc | Đen |
| Giao diện | HS400, HS200, HS, DDR |
| Tốc độ ghi ngẫu nhiên | Lên đến 10.000 IOPS |
| Các tính năng chính | Chất lượng tốt, hiệu suất cao |
|---|---|
| Lựa chọn đèn flash | MLC / 3D TLC / QLC NAND |
| Nhấp nháy nâng cao | Được hỗ trợ |
| Phạm vi công suất | 64GB đến 256GB |
| Điện áp | 1.8V / 3.3V |
| PHONG TỤC | Ủng hộ |
|---|---|
| Sửa lỗi | ECC tích hợp (Mã sửa lỗi) |
| Bảo hành | 1 năm |
| Nand Flash | TLC |
| Dung tích | Thông thường dao động từ 64GB đến 256GB |