| Nhiệt độ hoạt động | -25℃~+85℃ |
|---|---|
| Lựa chọn đèn flash | MLC/3DTLC/QLC NAND |
| Dung tích | 32GB, 64GB, 128GB, 256GB, 512GB |
| Điện áp hoạt động | 2.7V - 3.6V |
| Hiệp định | HS400 |
| Chất lượng | 100% nguyên bản |
|---|---|
| Tình trạng | Mới |
| Giao diện | HS400, HS200, HS, DDR |
| Đặc trưng | Cấp độ mòn nâng cao, quản lý khối xấu, hỗ trợ cắt, bảo vệ mất điện, bảo vệ ghi an toàn |
| Tiêu chuẩn | EMMC 5.1 |
| Nhiệt độ làm việc | -20 ~ 85 |
|---|---|
| ôi | Ủng hộ |
| Dung lượng lưu trữ | 64GB/128GB/256GB |
| Chất lượng | Bản gốc chính hãng |
| Khả năng tương thích | Máy tính bảng/Bộ giải mã tín hiệu |
| Nand Flash | TLC/QLC |
|---|---|
| Loạt | Tự do |
| Tốc độ ghi tối đa | 240 MB/giây |
| Mặc san lấp mặt bằng | Được hỗ trợ |
| Tốc độ đọc | Lên đến 330 MB/giây |
| Ứng dụng | Bộ định tuyến mạng / Điện thoại di động / Bo mạch chủ nhúng / Máy tính bảng |
|---|---|
| Chất lượng | 100% bản gốc |
| Tốc độ đọc | Lên đến 330 MB/giây |
| tốc độ ghi | Lên đến 240 MB/giây |
| Nhiệt độ hoạt động | -40℃~+85℃ |
| Dung tích | 64GB/128GB/256GB |
|---|---|
| Hiệp định | HS400 |
| Tốc độ đọc | Lên đến 330 MB/giây |
| Tốc độ ghi | Lên tới 240 MB/giây |
| Nhiệt độ hoạt động | -40oC~+85oC/-45oC~+105oC |
| Dung lượng lưu trữ | 256GB 64GB 128GB |
|---|---|
| Khả năng tương thích | Máy tính bảng/Bộ giải mã tín hiệu |
| Loại đèn flash NAND | 3D NAND |
| Giao diện | HS400 (400 MB/giây) |
| Phạm vi công suất | 64GB đến 256GB |
| Ký ức | đèn flash |
|---|---|
| PHONG TỤC | Ủng hộ |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Tốc độ ghi tuần tự | Lên tới 240 MB/giây |
| Tiêu chuẩn | EMMC 5.1 |
| Tên sản phẩm | Cấp độ ô tô eMMC hiệu suất cao của thương hiệu PG |
|---|---|
| biểu tượng | ôi |
| Nand Flash | MLC/TLC/QLC |
| Chất lượng | Xuất sắc |
| ứng dụng | ô tô điện tử |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
|---|---|
| Ký ức | đèn flash |
| ôi | Chào mừng |
| Vật liệu | nhựa |
| Loại đèn flash NAND | 3D NAND |