| อุณหภูมิในการทำงาน | -25℃~+85℃ |
|---|---|
| ทางเลือกของแฟลช | MLC/3DTLC/QLC NAND |
| ความจุ | 32GB, 64GB, 128GB, 256GB, 512GB |
| แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน | 2.7V - 3.6V |
| ข้อตกลง | HS400 |
| คุณภาพ | ต้นฉบับ 100% |
|---|---|
| เงื่อนไข | ใหม่ |
| อินเทอร์เฟซ | HS400, HS200, HS, DDR |
| คุณสมบัติ | การปรับระดับการสึกหรอขั้นสูงการจัดการบล็อกที่ไม่ดีการสนับสนุนการตัดแต่งการป้องกันการสูญเสียพลังงานกา |
| มาตรฐาน | อีเอ็มเอ็มซี 5.1 |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20 ~ 85 ℃ |
|---|---|
| โอม | สนับสนุน |
| ความจุ | 64GB/128GB/256GB |
| คุณภาพ | ของแท้ |
| ความเข้ากันได้ | แท็บเล็ตพีซี/กล่องรับสัญญาณ |
| Nand Flash | TLC/QLC |
|---|---|
| ชุด | ลิเบอร์ |
| ความเร็วในการเขียนสูงสุด | 240เมกะไบต์/วินาที |
| สวมปรับระดับ | รองรับ |
| ความเร็วในการอ่าน | สูงสุด 330MB/วินาที |
| การใช้งาน | เราเตอร์เครือข่าย / โทรศัพท์มือถือ / เมนบอร์ดฝังตัว / แท็บเล็ตพีซี |
|---|---|
| คุณภาพ | ต้นฉบับ 100% |
| อ่านความเร็ว | สูงสุด 330MB/วินาที |
| ความเร็วในการเขียน | สูงสุด 240MB/วินาที |
| อุณหภูมิการทํางาน | -40°C~+85°C |
| ความจุ | 64GB/128GB/256GB |
|---|---|
| ข้อตกลง | HS400 |
| ความเร็วในการอ่าน | สูงสุด 330MB/วินาที |
| ความเร็วในการเขียน | สูงสุด 240MB/วินาที |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -40°C~+85°C/-45°C~+105°C |
| ความสามารถในการจัดเก็บข้อมูล | 256GB 64GB 128GB |
|---|---|
| ความเข้ากันได้ | แท็บเล็ตพีซี/กล่องรับสัญญาณ |
| ประเภทแฟลช Nand | 3D NAND |
| อินเทอร์เฟซ | HS400 (400 เมกะไบต์/วินาที) |
| ช่วงความจุ | 64GB ถึง 256GB |
| หน่วยความจำ | แฟลช |
|---|---|
| ตามสั่ง | สนับสนุน |
| ต้นทาง | จีน |
| ความเร็วในการเขียนตามลำดับ | สูงสุด 240 เมกะไบต์/วินาที |
| มาตรฐาน | อีเอ็มเอ็มซี 5.1 |
| ชื่อสินค้า | เกรดยานยนต์ eMMC ประสิทธิภาพสูงของแบรนด์ PG |
|---|---|
| โลโก้ | โอม |
| Nand Flash | MLC/TLC/QLC |
| คุณภาพ | ยอดเยี่ยม |
| ใบสมัคร | ยานยนต์อิเล็กทรอนิกส์ |
| ต้นทาง | จีน |
|---|---|
| หน่วยความจำ | แฟลช |
| โอม | ยินดีต้อนรับ |
| วัสดุ | พลาสติก |
| ประเภทแฟลช Nand | 3D NAND |