| ชื่อสินค้า | หน่วยความจำชิป IC eMMC |
|---|---|
| เกรดแฟลช | เกรดเอ |
| ความจุ | 64GB ถึง 256GB |
| ประเภทแพ็คเกจ | 153BGA |
| สถานะผลิตภัณฑ์ | ใหม่ |
| ชื่อ | PG 256GB eMMC |
|---|---|
| ความจุ | 8GB, 64GB, 128GB, 256GB, 512GB |
| การใช้งาน | Game Console / Set-Top Box / Smartphone / Smart TV |
| OEM/ODM | ยินดีต้อนรับ |
| ข้อตกลง | HS400 |
| ชื่อสินค้า | โซลูชันการจัดเก็บข้อมูลแบบฝัง EMMC |
|---|---|
| หน่วยความจำ | แฟลช |
| คอนโทรลเลอร์ | เอสเอ็มไอ |
| เวเฟอร์ | kioxia |
| แอปพลิเคชัน | ระบบช่วยเหลือการขับขี่ขั้นสูง |
| ชื่อสินค้า | อีมเมอร์ส อีเอ็มเอ็มซี |
|---|---|
| ความจุ | 64GB / 128GB / 256GB |
| วัสดุ | พลาสติก |
| ใบสมัคร | ในระบบสื่อสารและเครือข่ายรถยนต์ |
| สี | สีดำ |
| ผลิตภัณฑ์ | หน่วยความจำแฟลช EMMC ใหม่และต้นฉบับ |
|---|---|
| ต้นทาง | จีน |
| โลโก้บริการที่กำหนดเอง | มีอยู่ |
| คุณภาพ | ของแท้ |
| วัสดุ | พลาสติก |
| ชื่อ | EMMC เกรดอุตสาหกรรม |
|---|---|
| ยี่ห้อ | แบรนด์พีจี |
| แอปพลิเคชัน | ระบบอัตโนมัติทางอุตสาหกรรม |
| โอม | ยินดีต้อนรับ |
| แฟลช | 3D TLC NAND แฟลช |
| ชื่อ | อุตสาหกรรมหน่วยความจำแฟลช IC EMMC |
|---|---|
| โอม | ยินดีต้อนรับ |
| เวเฟอร์ | kioxia |
| คอนโทรลเลอร์ | เอสเอ็มไอ |
| ความเร็วในการเขียน | 240เมกะไบต์/วินาที |
| ชื่อ | Induatrial eMMC สำหรับสวิตช์อุตสาหกรรม |
|---|---|
| ยี่ห้อ | แบรนด์พีจี |
| เวเฟอร์ | kioxia |
| คอนโทรลเลอร์ | เอสเอ็มไอ |
| ความเร็วในการเขียน | 240เมกะไบต์/วินาที |
| ชื่อสินค้า | อีเอ็มซีอุตสาหกรรม |
|---|---|
| ระดับ | เกรดเอ |
| ความจุ | 64 128ก |
| ความเร็วในการอ่าน | สูงสุด 330MB/วินาที |
| ความเร็วในการเขียน | สูงสุด 240MB/วินาที |
| ชื่อสินค้า | แมมมรี่แฟลช EMMC |
|---|---|
| ความจุ | 64GB-512GB |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| ความเร็วในการอ่าน | 330เมกะไบต์/วินาที |
| ความเร็วในการเขียน | 240เมกะไบต์/วินาที |