| มาตรฐาน | อีเอ็มเอ็มซี 5.1 |
|---|---|
| ใช้กรณี | แท็บเล็ตการเรียนรู้ |
| ความเร็วในการอ่าน | สูงสุด 330MB/วินาที |
| ใบสมัคร | การสื่อสารและการควบคุมยานพาหนะ |
| บรรจุุภัณฑ์ | แพ็คเกจ BGA153 |
| ความเร็วในการอ่านตามลำดับ | สูงสุด 400MB/s |
|---|---|
| ฟอร์มแฟกเตอร์ | บีจีเอ153 |
| เสร็จสิ้นผลิตภัณฑ์ | มาตรฐาน |
| ความกว้าง | 11.5มม |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | การ์ดความจํา EMMC |
| ชื่อสินค้า | EMMC 5.1 การ์ดมัลติมีเดียแบบฝังตัว |
|---|---|
| บรรจุุภัณฑ์ | บีจีเอ153 |
| ความเร็วในการอ่าน | สูงสุด 330MB/วินาที |
| สถานะ | สุขภาพดี |
| เวเฟอร์ | KIOXIA เวเฟอร์ |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | EMMC แบบฝังตัวในยานยนต์ |
|---|---|
| วัสดุ | พลาสติก |
| โปรโตคอล | HS400 |
| ต้นทาง | จีน |
| การใช้พลังงาน | การใช้พลังงานต่ำ |
| ผลิตภัณฑ์ | emmc สำหรับแท็บเล็ตเพื่อการศึกษา |
|---|---|
| ความเร็วในการเขียน | สูงสุด 240MB/วินาที |
| ความเร็วในการอ่าน | สูงสุด 330MB/วินาที |
| คอนโทรลเลอร์ | เอสเอ็มไอ |
| โลโก้ | กำหนดเอง |
| เวเฟอร์ | เวเฟอร์ KIOXIA เกรดอุตสาหกรรม |
|---|---|
| คุณภาพ | ต้นฉบับ 100% |
| ลักษณะ | การปรับระดับการสึกหรอขั้นสูงการจัดการบล็อกที่ไม่ดีการสนับสนุนการตัดแต่งการป้องกันการสูญเสียพลังงานกา |
| สภาพ | ใหม่ |
| ความจุ | 8GB, 16GB, 32GB, 64GB, 128GB, 256GB, 512GB |
| ประเภทแพ็คเกจ | บีจีเอ153 |
|---|---|
| ความกว้างของรถบัส | 1 บิต, 4 บิต, 8 บิต |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | การ์ดความจํา EMMC |
| การใช้งานทั่วไป | สมาร์ทโฟน แท็บเล็ต อุปกรณ์ IoT |
| การใช้พลังงาน | โดยทั่วไปใช้งาน 50mA |
| ชื่อ | ส่วนประกอบ IC ฝังตัวอุตสาหกรรม eMMC 5.1 |
|---|---|
| ความจุ | 32GB / 64GB / 128GB / 256GB |
| บีจีเอ | 153 |
| ความเร็วในการอ่าน | สูงสุด 330MB/วินาที |
| ความเร็วในการเขียน | สูงสุด 240MB/วินาที |
| โปรโตคอล | HS400 |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า | 2.7V-3.6V |
| คุณสมบัติ | การปรับระดับการสึกหรอขั้นสูงการจัดการบล็อกที่ไม่ดีการสนับสนุนการตัดแต่งการป้องกันการสูญเสียพลังงานกา |
| ผู้ผลิต | พีจี |
| สี | สีดำ |
| คุณภาพ | ต้นฉบับ 100% |
|---|---|
| เงื่อนไข | ใหม่ |
| อินเทอร์เฟซ | HS400, HS200, HS, DDR |
| คุณสมบัติ | การปรับระดับการสึกหรอขั้นสูงการจัดการบล็อกที่ไม่ดีการสนับสนุนการตัดแต่งการป้องกันการสูญเสียพลังงานกา |
| มาตรฐาน | อีเอ็มเอ็มซี 5.1 |