| ชื่อ | OEM/ ODM EMMC 5.1 |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | สมาร์ทโฟน |
| ผู้ควบคุม | เอสเอ็มไอ |
| ความจุ | 64GB, 128GB, 256GB |
| OEM/ODM | ยินดีต้อนรับ |
| ชื่อ | ส่วนประกอบ IC ฝังตัวอุตสาหกรรม eMMC 5.1 |
|---|---|
| ความจุ | 32GB / 64GB / 128GB / 256GB |
| บีจีเอ | 153 |
| ความเร็วในการอ่าน | สูงสุด 330MB/วินาที |
| ความเร็วในการเขียน | สูงสุด 240MB/วินาที |
| ชื่อ | การ์ดมัลติมีเดียฝังตัว |
|---|---|
| ความจุ | 8GB, 64GB, 128GB, 256GB, 512GB |
| ข้อตกลง | HS400 |
| อ่านความเร็ว | สูงสุด 330MB/วินาที |
| ความเร็วในการเขียน | สูงสุด 240MB/วินาที |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -25~85℃ |
|---|---|
| ความปลอดภัย | RPMB (Replay Protected Memory Block) เพื่อการจัดเก็บข้อมูลที่ปลอดภัย |
| สถานะสินค้า | ใหม่ |
| แฟลชที่ได้รับการปรับปรุง | รองรับ |
| การชำระเงิน | ทีที |
| ชื่อสินค้า | ต้นฉบับใหม่emmc |
|---|---|
| ความจุ | โดยทั่วไปจะมีตั้งแต่ 64GB ถึง 256GB |
| คุณสมบัติ | ต่ำ |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| Nand Flash | TLC |
| การทำงาน | หน่วยความจำ |
|---|---|
| ความเข้ากันได้ | แท็บเล็ตพีซี |
| โอม | สนับสนุน |
| ต้นทาง | จีน |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| เทคโนโลยีแฟลช | 3D NAND |
|---|---|
| การใช้งาน | สมาร์ทโฟน แท็บเล็ต อุปกรณ์ IoT ระบบสมองกลฝังตัว |
| ความเร็วในการเขียน | สูงสุด 240MB/วินาที |
| ประเภทการติดตั้ง | มาตรฐาน |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | การ์ดความจํา EMMC |
| ประเภทแพ็คเกจ | บีจีเอ153 |
|---|---|
| ความกว้างของรถบัส | 1 บิต, 4 บิต, 8 บิต |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | การ์ดความจํา EMMC |
| การใช้งานทั่วไป | สมาร์ทโฟน แท็บเล็ต อุปกรณ์ IoT |
| การใช้พลังงาน | โดยทั่วไปใช้งาน 50mA |
| ชื่อ | pg 64GB EMMC |
|---|---|
| ความจุ | 8GB, 64GB, 128GB, 256GB, 512GB |
| OEM/ODM | ยินดีต้อนรับ |
| ข้อตกลง | HS400 |
| อ่านความเร็ว | สูงสุด 330MB/วินาที |
| ชื่อ | 128GB EMMC ความมั่นคงที่ยอดเยี่ยม |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | บอร์ดแม่ที่ติดตั้ง |
| ผู้ควบคุม | เอสเอ็มไอ |
| ความจุ | 32GB/ 64GB/ 128GB/ 256GB |
| OEM/ODM | ยินดีต้อนรับ |