| Nand Flash | TLC |
|---|---|
| StorageCapacity | 8GB/16GB/32GB/64GB/128GB/256GB |
| Lưu giữ dữ liệu | Lên đến 10 năm |
| Lớp tốc độ video | V30 |
| Nhiệt độ hoạt động | -40~85oC |
| Giao diện | Thẻ Micro SD / TF |
|---|---|
| Điện áp | 2.7V đến 3.6V |
| MTBF (thời gian trung bình giữa các thất bại) | 1.000.000 giờ |
| Ứng dụng | Tự động hóa công nghiệp, giám sát, ô tô, thiết bị y tế |
| Độ bền | Chống sốc, chống nước, chống tia X |
| Tên | Thẻ TF cho đầu ghi video kỹ thuật số bỏ túi ngoài trời di động |
|---|---|
| Vật liệu | Nhựa |
| Đọc tốc độ | 160MB/s |
| Viết tốc độ | 140MB/s |
| Dung tích | 64GB 128GB 256GB |
| Sửa lỗi | ECC (Mã sửa lỗi) |
|---|---|
| Khả năng tương thích của hệ điều hành | Windows, Linux, Android |
| MTBF | Hơn 1 triệu giờ |
| Giao diện | Thẻ Micro SD / TF |
| Lớp tốc độ | Lớp 10 / UHS-I |
| Dung tích | 16GB/32GB/64GB/128GB/256GB |
|---|---|
| Màu sắc | tùy chỉnh |
| Bưu kiện | Mặc định hoặc bán lẻ vỉ |
| Chất lượng | 100% nguyên bản |
| Vật liệu | nhựa |
| Lớp tốc độ | Lớp 10 / UHS-I |
|---|---|
| Yếu tố hình thức | Micro SD (Thẻ TF) |
| bánh xốp | Kioxia 9T25 |
| Phạm vi công suất | 64GB đến 256GB |
| Điện áp đầu vào | 3,3V |
| Dung tích | 64GB/128GB/256GB/512GB |
|---|---|
| Cách sử dụng | Máy tính bảng, MP3, Điện thoại, Máy ảnh, GPS, DVR |
| Chứng chỉ | CE, RoHS |
| yếu tố định dạng | Micro SD (Thẻ TF) |
| Đọc | 180 MB/giây |
| Sản phẩm | Thẻ TF đáng tin cậy |
|---|---|
| Dung tích | 16GB/32GB/64GB/128GB/256GB |
| Cách sử dụng | camera hành trình, camera an ninh gia đình |
| Màu sắc | tùy chỉnh |
| Chất lượng | 100% nguyên bản |
| Tên sản phẩm | Thẻ TF công nghiệp dành cho Robot kiểm tra camera quan sát giám sát trên tàu |
|---|---|
| Dung tích | 64 128 256GB |
| nhà sản xuất | Công ty TNHH Bán dẫn Ngôi sao Chip Trung Quốc |
| Viết tốc độ | Lên đến 140MB/giây |
| Chứng chỉ | CE, ROHS |
| Nhiệt độ bảo quản | -40°C đến 85°C |
|---|---|
| Bảo hành | 3 năm |
| Tốc độ đọc | Lên tới 180 MB/giây |
| Độ bền | Độ bền cao, cấp công nghiệp |
| Giao diện | SDIO 3.0/SPI |