| tên | Thẻ Micro TF công nghiệp |
|---|---|
| Đọc tốc độ | 180 MB/giây |
| Viết tốc độ | 150MB/giây |
| Ứng dụng | Máy bay không người lái theo dõi bảo mật DVR |
| Bảo hành | 3 năm |
| Công suất | 16GB/32GB/64GB/128GB/256GB/512GB/1TB |
|---|---|
| Màu sắc | Có thể tùy chỉnh |
| Gói | Có thể tùy chỉnh |
| Tốc độ đọc | 180 MB/giây |
| tốc độ ghi | 135 MB/giây |
| StorageCapacity | 256gb |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động | -40°C đến 85°C |
| Chống sốc | 1500G/0,5ms |
| yếu tố định dạng | Micro SD (Thẻ TF) |
| Giao diện | SDIO 3.0/SPI |
| Hệ thống tập tin | Fat32 / exfat |
|---|---|
| Độ bền | Chống sốc, chống nước, chống tia X |
| Dung lượng lưu trữ | 256gb |
| Tốc độ đọc | Lên đến 180 MB/giây |
| Nhiệt độ bảo quản | -40°C đến 85°C |
| tên | Thẻ TF công nghiệp |
|---|---|
| Lớp học | A1 U3 |
| Bảo hành | 3 năm |
| Nand Flash | 9T25 |
| Chất lượng | Chất lượng hàng đầu |
| tên | Thẻ TF thương hiệu PG công nghiệp cho máy bay không người lái |
|---|---|
| Lớp học | A1 U3 |
| Thương hiệu | Thương hiệu PG |
| Nand Flash | Kioxia 9T25 |
| Chất lượng | Chất lượng hàng đầu |
| Loại | Thẻ TF |
|---|---|
| Công suất | 16GB / 32GB / 64GB / 128GB / 256GB |
| Trọng lượng | 5g |
| Màu sắc | Có thể tùy chỉnh |
| Gói | Có thể tùy chỉnh |
| Name | Industrial Micro SD Card for Body Camera |
|---|---|
| Nand flash | 9T25 |
| Quality | Top Quality |
| Material | Plastic |
| Read speed | 160mb/s |
| tên | Thẻ TF cao tốc công nghiệp |
|---|---|
| Ứng dụng | Giám sát bảo mật máy ghi thực thi pháp luật |
| Bảo hành | 3 năm |
| Nand Flash | 9T25 |
| Chất lượng | Sức khỏe tốt |
| Công suất | 256GB |
|---|---|
| Tốc độ đọc | 180 MB/giây |
| tốc độ ghi | 135 MB/giây |
| Kích thước | 15mm x 11mm x 1mm |
| Hệ thống tập tin | FAT32/exFAT |