| Tên | Thẻ TF 128GB cho máy ảnh kỹ thuật số hành động 4K |
|---|---|
| Nand Flash | TLC |
| Chất lượng | Sức khỏe tốt |
| Vật liệu | Nhựa |
| Đọc tốc độ | 160MB/s |
| Sản phẩm | Thẻ nhớ TF 32GB |
|---|---|
| Chips | Hynix V7/ KIOXIA |
| Dung tích | 16GB/32GB/64GB/128GB/256GB |
| Cách sử dụng | điện thoại di động, camera hành trình, camera giám sát, máy tính bảng |
| Màu sắc | tùy chỉnh |
| Công suất | 16GB/32GB/64GB/128GB/256GB/512GB/1TB |
|---|---|
| Màu sắc | Có thể tùy chỉnh |
| Gói | Có thể tùy chỉnh |
| Tốc độ đọc | 90MB/giây |
| tốc độ ghi | 50 MB/giây |
| Công suất | 64GB |
|---|---|
| Màu sắc | Có thể tùy chỉnh |
| Gói | Có thể tùy chỉnh |
| Tốc độ đọc | 180 MB/giây |
| tốc độ ghi | 135 MB/giây |
| Công suất | 16GB/32GB/64GB/128GB/256GB/512GB/1TB |
|---|---|
| Màu sắc | Có thể tùy chỉnh |
| Gói | Có thể tùy chỉnh |
| Tốc độ đọc | 180 MB/giây |
| tốc độ ghi | 135 MB/giây |
| Công suất | 32GB |
|---|---|
| Tốc độ đọc | 180 MB/giây |
| tốc độ ghi | 135 MB/giây |
| Kích thước | 15mm x 11mm x 1mm |
| Hệ thống tập tin | FAT32/exFAT |
| Công suất | 16GB-1TB |
|---|---|
| Màu sắc | Có thể tùy chỉnh |
| Gói | Có thể tùy chỉnh |
| Tốc độ đọc | 180 MB/giây |
| tốc độ ghi | 135 MB/giây |
| Tên | Thẻ nhớ flash |
|---|---|
| Màu sắc | Màu đen hoặc in |
| Chứng nhận | CE and RoHS |
| Thương hiệu | Thương hiệu PG |
| Nand Flash | Kioxia 9T25 |
| Tên | Thẻ nhớ flash |
|---|---|
| Màu sắc | Màu đen hoặc in |
| Chứng nhận | CE and RoHS |
| Thương hiệu | Thương hiệu PG |
| Nand Flash | Kioxia 9T25 |
| Tên | Thẻ nhớ cho camera quan sát âm thanh |
|---|---|
| Nand Flash | Kioxia |
| Chất lượng | chết tốt |
| Vật liệu | Nhựa |
| Đọc tốc độ | 160MB/s |