| Nand Flash | TLC |
|---|---|
| การจัดเก็บ | 8GB/16GB/32GB/64GB/128GB/256GB |
| การเก็บรักษาข้อมูล | สูงสุด 10 ปี |
| คลาสความเร็ววิดีโอ | V30 |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -40~85℃ |
| อินเทอร์เฟซ | ไมโคร SD / การ์ด TF |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า | 2.7V ถึง 3.6V |
| MTBF (เวลาเฉลี่ยระหว่างความล้มเหลว) | 1,000,000 ชั่วโมง |
| แอปพลิเคชัน | ระบบอัตโนมัติทางอุตสาหกรรม กล้องวงจรปิด ยานยนต์ อุปกรณ์การแพทย์ |
| ความทนทาน | กันกระแทก, กันน้ำ, หลักฐานเอ็กซ์เรย์ |
| ชื่อ | บัตร TF สำหรับเครื่องบันทึกวิดีโอดิจิตอลพกพากลางแจ้งแบบพกพา |
|---|---|
| วัสดุ | พลาสติก |
| อ่านความเร็ว | 160MB/s |
| เขียนความเร็ว | 140MB/s |
| ความจุ | 64GB 128GB 256GB |
| แก้ไขข้อผิดพลาด | ECC (รหัสแก้ไขข้อผิดพลาด) |
|---|---|
| ความเข้ากันได้ของระบบปฏิบัติการ | วินโดวส์, ลินุกซ์, แอนดรอยด์ |
| MTBF | กว่า 1 ล้านชั่วโมง |
| อินเทอร์เฟซ | ไมโคร SD / การ์ด TF |
| ระดับความเร็ว | คลาส 10 / UHS-I |
| ความจุ | 16GB/32GB/64GB/128GB/256GB |
|---|---|
| สี | กำหนดเอง |
| บรรจุุภัณฑ์ | พุพองเริ่มต้นหรือค้าปลีก |
| คุณภาพ | ต้นฉบับ 100% |
| วัสดุ | พลาสติก |
| ระดับความเร็ว | คลาส 10 / UHS-I |
|---|---|
| ฟอร์มแฟกเตอร์ | ไมโคร SD (การ์ด TF) |
| เวเฟอร์ | Kioxia 9T25 |
| ช่วงความจุ | 64GB ถึง 256GB |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า | 3.3V |
| ความจุ | 64GB/128GB/256GB/512GB ความจุ |
|---|---|
| การใช้งาน | แท็บเล็ตพีซี, MP3, โทรศัพท์, กล้อง, GPS, DVR |
| การรับรอง | CE, RoHS |
| ฟอร์มแฟกเตอร์ | ไมโคร SD (การ์ด TF) |
| อ่าน | 180 เมกะไบต์/วินาที |
| ผลิตภัณฑ์ | บัตร TF ที่เชื่อถือได้ |
|---|---|
| ความจุ | 16GB/32GB/64GB/128GB/256GB |
| การใช้งาน | กล้องติดรถยนต์, กล้องรักษาความปลอดภัยภายในบ้าน |
| สี | กำหนดเอง |
| คุณภาพ | ต้นฉบับ 100% |
| ชื่อสินค้า | บัตร TF อุตสาหกรรมสำหรับหุ่นยนต์ตรวจสอบกล้องวงจรปิดแบบออนบอร์ด |
|---|---|
| ความจุ | 64 128 256GB |
| ผู้ผลิต | บริษัท ไชน่า ชิปส์ สตาร์ เซมีคอนดักเตอร์ จํากัด |
| เขียนความเร็ว | สูงถึง 140MB/วินาที |
| การรับรอง | CE, ROHS |
| อุณหภูมิในการจัดเก็บ | -40°ซ ถึง 85°ซ |
|---|---|
| การรับประกัน | 3 ปี |
| ความเร็วในการอ่าน | สูงสุด 180 เมกะไบต์/วินาที |
| ความทนทาน | มีความทนทานสูง เกรดอุตสาหกรรม |
| อินเทอร์เฟซ | SDIO3.0/SPI |