| Sản phẩm | Thẻ nhớ PG thương hiệu Tf |
|---|---|
| Sử dụng cho | Máy ảnh/DVR |
| Chips | Hynix V7/ KIOXIA |
| Dung tích | 16GB/32GB/64GB/128GB/256GB |
| Màu sắc | tùy chỉnh |
| Sản phẩm | thẻ mini sd |
|---|---|
| Sử dụng cho | Người chơi câu chuyện trên điện thoại thông minh và máy ảnh |
| Chips | Kioxia |
| Dung tích | 64GB/128GB/256GB |
| Màu sắc | tùy chỉnh |
| Công suất | 128GB/256GB/512GB/1TB |
|---|---|
| Màu sắc | Có thể tùy chỉnh |
| Gói | Có thể tùy chỉnh |
| Tốc độ đọc | 180 MB/giây |
| tốc độ ghi | 135 MB/giây |
| Công suất | 256GB |
|---|---|
| Màu sắc | Có thể tùy chỉnh |
| Gói | Có thể tùy chỉnh |
| Tốc độ đọc | 180 MB/giây |
| tốc độ ghi | 135 MB/giây |
| Công suất | 1TB |
|---|---|
| Màu sắc | Có thể tùy chỉnh |
| Gói | Có thể tùy chỉnh |
| Tốc độ đọc | 180 MB/giây |
| tốc độ ghi | 135 MB/giây |
| Công suất | 512GB |
|---|---|
| Màu sắc | Có thể tùy chỉnh |
| Gói | Có thể tùy chỉnh |
| Tốc độ đọc | 180 MB/giây |
| tốc độ ghi | 135 MB/giây |
| Công suất | 16GB/32GB/64GB/128GB/256GB/512GB/1TB |
|---|---|
| Màu sắc | Có thể tùy chỉnh |
| Gói | Có thể tùy chỉnh |
| Tốc độ đọc | 180 MB/giây |
| tốc độ ghi | 135 MB/giây |
| Công suất | 512GB |
|---|---|
| Màu sắc | Có thể tùy chỉnh |
| Gói | Có thể tùy chỉnh |
| Tốc độ đọc | 180 MB/giây |
| tốc độ ghi | 135 MB/giây |
| Công suất | 128GB |
|---|---|
| Màu sắc | Có thể tùy chỉnh |
| Gói | Có thể tùy chỉnh |
| Tốc độ đọc | 180 MB/giây |
| tốc độ ghi | 135 MB/giây |
| Bảo hành | 3 năm |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động | -40°C đến 85°C |
| Độ bền | Chống sốc, chống nước, chống tia X |
| MTBF | Hơn 1 triệu giờ |
| Kích thước | 15mm x 11mm x 1mm |