| Độ bền | Chống sốc, chống nước, chống tia X |
|---|---|
| Bảo hành | 3 năm |
| Loại đèn flash NAND | MLC/TLC |
| Khả năng tương thích của hệ điều hành | Windows, Linux, Android |
| Kích thước | 15mm x 11mm x 1mm |
| Dung tích | 128GB-2TB |
|---|---|
| Giao diện | M.2 |
| Hiệp định | SATAIII |
| Tốc độ đọc | 550 MB/giây |
| Tốc độ ghi | 500MB/giây |
| Dung tích | 16GB/32GB/64GB/128GB/256GB |
|---|---|
| Màu sắc | tùy chỉnh |
| Bưu kiện | Mặc định hoặc bán lẻ vỉ |
| Chất lượng | 100% nguyên bản |
| Vật liệu | nhựa |
| Tên | Thẻ SD dành cho giám sát an ninh camera IP |
|---|---|
| Chứng nhận | CE and RoHS |
| Lớp học | A1 U3 |
| Thương hiệu | Thương hiệu PG |
| Nand Flash | Kioxia 9T25 |
| tên | Thẻ nhớ ổn định cao công nghiệp |
|---|---|
| Chứng nhận | CE and RoHS |
| Lớp học | A1 U3 |
| Thương hiệu | Thương hiệu PG |
| Nand Flash | Kioxia 9T25 |
| tên | Thẻ nhớ 32GB |
|---|---|
| Loại lưu trữ | Bộ nhớ flash |
| Logo | tùy chỉnh |
| Màu sắc | Có thể tùy chỉnh |
| Công suất | 32GB / 64GB / 128GB / 256GB |
| Tên | Thẻ nhớ MIni SD cho Camera hành động mini 4K |
|---|---|
| Chứng nhận | CE and RoHS |
| Lớp học | A2 U3 V30 |
| Thương hiệu | Thương hiệu PG |
| Nand Flash | Kioxia 9T25 |
| Sản phẩm | Thẻ Micro SD 32GB |
|---|---|
| Chất lượng | Tốt |
| Dung tích | 16GB/32GB/64GB/128GB/256GB |
| Cách sử dụng | điện thoại di động, máy tính bảng, camera hành trình, camera giám sát, máy ảnh, diễn giả, máy chơi g |
| Màu sắc | tùy chỉnh |
| Tên sản phẩm | Thẻ nhớ logo tùy chỉnh |
|---|---|
| Ứng dụng | Máy bay không người lái giám sát bảo mật |
| Lớp tốc độ video | V30 |
| Cấp độ UHS | U3 |
| Storage Type | Flash Memory |
| Sản phẩm | Thẻ SD mini có độ bền cao |
|---|---|
| Sử dụng cho | Máy ảnh GoPro GPS |
| Chips | Kioxia |
| Dung tích | 64GB/128GB/256GB |
| Màu sắc | tùy chỉnh |