| การปฏิบัติตาม | ROHS, CE, FCC |
|---|---|
| อินเทอร์เฟซ | SDIO3.0/SPI |
| MTBF | 1,000,000 ชั่วโมง |
| ความทนทาน | เกรดอุตสาหกรรม มีความทนทานสูง |
| กันน้ำ | IPx7 |
| NAND | TLC |
|---|---|
| ใช้กรณี | กล่องรับสัญญาณ OTT |
| ความจุ | 64GB/128GB/256GB/32GB |
| ความเร็วในการเขียน | สูงสุด 240 เมกะไบต์/วินาที |
| เงื่อนไข | ดี |
| การรับประกัน | 3 ปี |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน | -40°ซ ถึง 85°ซ |
| ความทนทาน | กันกระแทก, กันน้ำ, หลักฐานเอ็กซ์เรย์ |
| MTBF | กว่า 1 ล้านชั่วโมง |
| ขนาด | 15มม. x 11มม. x 1มม |
| ชื่อสินค้า | ต้นฉบับใหม่emmc |
|---|---|
| ความจุ | โดยทั่วไปจะมีตั้งแต่ 64GB ถึง 256GB |
| คุณสมบัติ | ต่ำ |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| Nand Flash | TLC |
| ชื่อสินค้า | eMMC 5.1 ยานยนต์ฝังตัว eMMC |
|---|---|
| สถานะผลิตภัณฑ์ | ใหม่ |
| เกรดแฟลช | เกรดเอ |
| เข้ากันได้ | ในรถยนต์ |
| การใช้พลังงาน | การใช้พลังงานต่ำ |
| การรับประกัน | รับประกันสินค้า 1 ปี |
|---|---|
| ความเร็ว | C10, U3, V30, A1, A2 |
| ประเภทการจัดเก็บ | หน่วยความจำแฟลช |
| พิมพ์ | การ์ดไมโครเอสดี |
| ต้นทาง | จีน |
| ชื่อ | การ์ดมัลติมีเดียฝังตัว |
|---|---|
| ความจุ | 8GB, 64GB, 128GB, 256GB, 512GB |
| ข้อตกลง | HS400 |
| อ่านความเร็ว | สูงสุด 330MB/วินาที |
| ความเร็วในการเขียน | สูงสุด 240MB/วินาที |
| ชื่อสินค้า | อีเอ็มซี |
|---|---|
| เกรดแฟลช | เกรดเอ |
| สถานะสินค้า | ใหม่ |
| หน่วยความจำ | แฟลช |
| เวเฟอร์ | KIOXIA เวเฟอร์ |
| ชื่อสินค้า | PG ยี่ห้อ eMMC 5.1 |
|---|---|
| รูปร่าง | 11.5 มม.x 13 มม.x 1.0 มม./11.5 มม.x 13 มม.x 1.2 มม. |
| ต้นทาง | จีน |
| การทำงาน | หน่วยความจำ |
| ความจุ | 64GB/128GB/256GB |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20 ~ 85 ℃ |
|---|---|
| โอม | สนับสนุน |
| ความจุ | 64GB/128GB/256GB |
| คุณภาพ | ของแท้ |
| ความเข้ากันได้ | แท็บเล็ตพีซี/กล่องรับสัญญาณ |