| Tên | OEM/ ODM Emmc 5.1 cho nhà thông minh |
|---|---|
| Ứng dụng | Hộp phát lại nhà thông minh và đa phương tiện |
| Dung tích | 64GB, 128GB, 256GB |
| OEM/ODM | hoan nghênh |
| Hiệp định | HS400 |
| Tốc độ đọc tuần tự | Tối đa 400MB/s |
|---|---|
| yếu tố định dạng | BGA153 |
| Hoàn thành sản phẩm | Tiêu chuẩn |
| chiều rộng | 11,5mm |
| Tên sản phẩm | Thẻ nhớ EMMC |
| Ký ức | đèn flash |
|---|---|
| Màu sắc | Đen |
| tình trạng sản phẩm | Mới |
| Dung tích | Khác nhau (64GB, 128GB, v.v.) |
| yếu tố định dạng | BGA 153 |
| Tên sản phẩm | 256GB 128GB 64GB 32GB Emmc5.1 |
|---|---|
| Dung tích | 32GB-512GB |
| Được sử dụng cho | Điện thoại thông minh/Bo mạch chủ nhúng/Máy tính bảng |
| Tốc độ đọc | Lên đến 330 MB/giây |
| Tốc độ ghi | Lên tới 240 MB/giây |
| Tên sản phẩm | 64GB eMMC 5.1 mới nguyên bản |
|---|---|
| Tình trạng sản phẩm | Mới |
| Phạm vi công suất | 64GB đến 256GB |
| Chức năng | Ký ức |
| Sự chi trả | TT |
| Tên | PG Brand 64GB Emmc 5.1 |
|---|---|
| Ứng dụng | Màn hình điều khiển trung tâm xe hơi và hộp phát lại đa phương tiện |
| Dung tích | 64GB, 128GB, 256GB |
| OEM/ODM | hoan nghênh |
| Hiệp định | HS400 |
| Tên sản phẩm | 128GB EMMC nhúng 5.1 |
|---|---|
| Nand Flash | TLC |
| Loại gói | FBGA |
| Tương thích | Khung ảnh kỹ thuật số |
| Phạm vi công suất | 64GB đến 256GB |
| Tiêu chuẩn | EMMC 5.1 |
|---|---|
| Trường hợp sử dụng | Máy tính bảng học tập |
| Tốc độ đọc | Lên đến 330 MB/giây |
| ứng dụng | Giao tiếp và điều khiển phương tiện |
| Bưu kiện | Gói BGA153 |
| Tên | PG 64GB Emmc |
|---|---|
| Công suất | 8GB, 64GB, 128GB, 256GB, 512GB |
| OEM/ODM | hoan nghênh |
| hiệp định | HS400 |
| Tốc độ đọc | Lên đến 330 MB/giây |
| Tên sản phẩm | eMMC 32GB 64GB 128GB 256GB |
|---|---|
| Trạng thái | Sức khỏe tốt |
| Tốc độ ghi | 240 MB/giây |
| Dịch vụ tùy chỉnh logo | Có sẵn |
| Hàng đợi lệnh | Được hỗ trợ |