| ชื่อ | เงื่อนไขใหม่ EMMC5.1 สำหรับแท็บเล็ต |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | แท็บเล็ต |
| ผู้ควบคุม | เอสเอ็มไอ |
| ความจุ | 64GB, 128GB, 256GB |
| OEM/ODM | ยินดีต้อนรับ |
| ความจุ | 8GB-512GB |
|---|---|
| อ่านความเร็ว | สูงสุด 330MB/วินาที |
| ข้อตกลง | HS400 |
| ความเร็วในการเขียน | สูงสุด 240MB/วินาที |
| อุณหภูมิการทํางาน | -25℃~+85℃ |
| ความจุ | 64GB ถึง 256GB |
|---|---|
| ออริญ | จีน |
| ความเร็วในการอ่าน | สูงสุด 330MB/วินาที |
| ความเร็วในการเขียน | สูงสุด 240MB/วินาที |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -40°C~+85° / -45°C~+105°C |
| ความจุ | 8GB-512GB |
|---|---|
| อ่านความเร็ว | สูงสุด 330MB/วินาที |
| ข้อตกลง | HS400 |
| ความเร็วในการเขียน | สูงสุด 240MB/วินาที |
| อุณหภูมิการทํางาน | -25℃~+85℃ |
| ชื่อ | 128GB EMMC ความมั่นคงที่ยอดเยี่ยม |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | บอร์ดแม่ที่ติดตั้ง |
| ผู้ควบคุม | เอสเอ็มไอ |
| ความจุ | 32GB/ 64GB/ 128GB/ 256GB |
| OEM/ODM | ยินดีต้อนรับ |
| ชื่อสินค้า | โซลูชันหน่วยความจำแฟลช EMMC5.1 สำหรับยานยนต์แบบฝัง |
|---|---|
| สี | สีดำ |
| ความเร็วในการอ่าน | 330เมกะไบต์/วินาที |
| ความเร็วในการเขียน | 240เมกะไบต์/วินาที |
| ความจุ | 64GB / 128GB / 256GB |
| ความจุ | 8GB-512GB |
|---|---|
| อ่านความเร็ว | สูงสุด 330MB/วินาที |
| ข้อตกลง | HS400 |
| ความเร็วในการเขียน | สูงสุด 240MB/วินาที |
| อุณหภูมิการทํางาน | -25℃~+85℃ |
| ความเร็วในการเขียน | 240เมกะไบต์/วินาที |
|---|---|
| โปรโตคอล | HS400 |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| ผู้ผลิต | แบรนด์ PG, China Chips Star |
| ผลิตภัณฑ์ | อีเอ็มซี |
| ความจุ | 64GB/128GB/256GB |
|---|---|
| ข้อตกลง | HS400 |
| ความเร็วในการอ่าน | สูงสุด 330MB/วินาที |
| ความเร็วในการเขียน | สูงสุด 240MB/วินาที |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -40°C~+85°C/-45°C~+105°C |
| ความจุ | 8GB-512GB |
|---|---|
| อ่านความเร็ว | สูงสุด 330MB/วินาที |
| ข้อตกลง | HS400 |
| ความเร็วในการเขียน | สูงสุด 240MB/วินาที |
| อุณหภูมิการทํางาน | -25℃~+85℃ |