| Tên | Điều kiện mới Emmc5.1 cho máy tính bảng |
|---|---|
| Ứng dụng | viên thuốc |
| Người điều khiển | SMI |
| Dung tích | 64GB, 128GB, 256GB |
| OEM/ODM | Hoan nghênh |
| Công suất | 8GB-512GB |
|---|---|
| Tốc độ đọc | Lên đến 330 MB/giây |
| hiệp định | HS400 |
| tốc độ ghi | Lên đến 240 MB/giây |
| Nhiệt độ hoạt động | -25℃~+85℃ |
| Dung tích | 64GB đến 256GB |
|---|---|
| Xuất xứ | Trung Quốc |
| Tốc độ đọc | Lên đến 330 MB/giây |
| Tốc độ ghi | Lên tới 240 MB/giây |
| Nhiệt độ hoạt động | -40oC~+85oC / -45oC~+105oC |
| Công suất | 8GB-512GB |
|---|---|
| Tốc độ đọc | Lên đến 330 MB/giây |
| hiệp định | HS400 |
| tốc độ ghi | Lên đến 240 MB/giây |
| Nhiệt độ hoạt động | -25℃~+85℃ |
| Tên | 128GB EMMC Ổn định tuyệt vời |
|---|---|
| Ứng dụng | Bảng mẹ nhúng |
| Người điều khiển | SMI |
| Dung tích | 32GB/ 64GB/ 128GB/ 256GB |
| OEM/ODM | Hoan nghênh |
| Tên sản phẩm | Giải pháp bộ nhớ flash EMMC5.1 nhúng cho ô tô |
|---|---|
| Màu sắc | Đen |
| Tốc độ đọc | 330 MB/giây |
| Tốc độ ghi | 240 MB/giây |
| Dung tích | 64GB / 128GB / 256GB |
| Công suất | 8GB-512GB |
|---|---|
| Tốc độ đọc | Lên đến 330 MB/giây |
| hiệp định | HS400 |
| tốc độ ghi | Lên đến 240 MB/giây |
| Nhiệt độ hoạt động | -25℃~+85℃ |
| Tốc độ ghi | 240 MB/giây |
|---|---|
| Giao thức | HS400 |
| Bảo hành | 1 năm |
| Nhà sản xuất | Thương hiệu PG, Ngôi sao khoai tây chiên Trung Quốc |
| Sản phẩm | EMMC |
| Dung tích | 64GB/128GB/256GB |
|---|---|
| Hiệp định | HS400 |
| Tốc độ đọc | Lên đến 330 MB/giây |
| Tốc độ ghi | Lên tới 240 MB/giây |
| Nhiệt độ hoạt động | -40oC~+85oC/-45oC~+105oC |
| Công suất | 8GB-512GB |
|---|---|
| Tốc độ đọc | Lên đến 330 MB/giây |
| hiệp định | HS400 |
| tốc độ ghi | Lên đến 240 MB/giây |
| Nhiệt độ hoạt động | -25℃~+85℃ |