| Công suất | 8GB đến 1TB |
|---|---|
| Màu sắc | Có thể tùy chỉnh |
| Chất lượng | 100% bản gốc |
| Vật liệu | Nhựa |
| Hệ thống tập tin | FAT32/exFAT |
| Công suất | 16GB/32GB/64GB/128GB/256GB/512GB |
|---|---|
| Màu sắc | Màu đen hoặc tùy chỉnh |
| Gói | Vỉ mặc định hoặc bán lẻ |
| Chất lượng | tốt, mới 100% |
| Vật liệu | Nhựa |
| Cấp lớp | C10 |
|---|---|
| Chips | Hynix V7/ KIOXIA |
| Aplicatiuon | Điện thoại thông minh, máy ảnh, máy tính bảng |
| Tên thẻ nhớ | thẻ sd tốc độ cao |
| Màu sắc | tùy chỉnh hoặc mặc định tất cả màu đen |
| Công suất | 16GB/32GB/64GB/128GB/256GB/512GB |
|---|---|
| Màu sắc | Màu đen hoặc tùy chỉnh |
| Gói | Vỉ mặc định hoặc bán lẻ |
| Chất lượng | tốt, mới 100% |
| Vật liệu | Nhựa |
| Dung tích | 128GB/256GB |
|---|---|
| Màu sắc | Có thể tùy chỉnh |
| Bưu kiện | Có thể tùy chỉnh |
| Tốc độ đọc | 180 MB/giây |
| Tốc độ ghi | 135 MB/giây |
| Sản phẩm | Thẻ nhớ SD |
|---|---|
| Sử dụng cho | Camera quan sát camera |
| Chips | hynix V7 |
| Dung tích | 16GB/32GB/64GB/128GB/256GB |
| Màu sắc | tùy chỉnh |
| Công suất | 16GB/32GB/64GB/128GB/256GB/512GB/1TB |
|---|---|
| Màu sắc | Có thể tùy chỉnh |
| Gói | Có thể tùy chỉnh |
| Tốc độ đọc | 180 MB/giây |
| tốc độ ghi | 135 MB/giây |
| Dung tích | 16GB/32GB/64GB/128GB/256GB |
|---|---|
| Màu sắc | tùy chỉnh |
| Bưu kiện | Mặc định hoặc bán lẻ vỉ |
| Chất lượng | 100% nguyên bản |
| Vật liệu | nhựa |
| Loại | Thẻ TF |
|---|---|
| Công suất | 16GB / 32GB / 64GB / 128GB / 256GB |
| Trọng lượng | 5g |
| Màu sắc | Có thể tùy chỉnh |
| Gói | Có thể tùy chỉnh |
| Tên | Thẻ nhớ flash |
|---|---|
| Màu sắc | Màu đen hoặc in |
| Chứng nhận | CE and RoHS |
| Thương hiệu | Thương hiệu PG |
| Nand Flash | Kioxia 9T25 |