| Tên | Thẻ nhớ flash |
|---|---|
| Màu sắc | Màu đen hoặc in |
| Chứng nhận | CE and RoHS |
| Thương hiệu | Thương hiệu PG |
| Nand Flash | Kioxia 9T25 |
| tên | Thẻ TF công nghiệp |
|---|---|
| Đọc tốc độ | 180 MB/giây |
| Viết tốc độ | 150MB/giây |
| Ứng dụng | Máy bay không người lái theo dõi bảo mật DVR |
| Bảo hành | 3 năm |
| Công suất | 8GB/16GB/32GB/64GB/128GB/256GB/512GB/1TB |
|---|---|
| Màu sắc | Có thể tùy chỉnh |
| Gói | Có thể tùy chỉnh |
| Tốc độ đọc | 180 MB/giây |
| tốc độ ghi | 135 MB/giây |
| Tên | Thẻ TF 32GB |
|---|---|
| gói cách | Đóng gói pallet số lượng lớn, trường hợp PP, vỉ, bao bì tùy chỉnh |
| Màu sắc | đen hoặc in |
| Tình trạng sản phẩm | Mới |
| chống sốc | Vâng |
| Bưu kiện | Chào mừng OEM/ODM hoặc mặc định |
|---|---|
| Cách sử dụng | chơi bài, thẻ cào vv |
| Lớp tốc độ | C10, U3, V30 |
| Lớp tốc độ video | V30 |
| Nand Flash | Kioxia 9T25 |
| Lớp tốc độ | Lớp 10 / UHS-I / UHS-II (tùy theo kiểu máy) |
|---|---|
| Tính năng | Lưu trữ dung lượng lớn Hỗ trợ video 4K |
| Dung lượng lưu trữ | khác nhau (ví dụ: 16GB, 32GB, 64GB, 128GB,256GB) |
| đóng gói | gói số lượng lớn/hộp pp/vỉ |
| Chất lượng | tốt, mới 100% |
| Tên sản phẩm | Thẻ TF công nghiệp dành cho Robot kiểm tra camera quan sát giám sát trên tàu |
|---|---|
| Dung tích | 64 128 256GB |
| nhà sản xuất | Công ty TNHH Bán dẫn Ngôi sao Chip Trung Quốc |
| Viết tốc độ | Lên đến 140MB/giây |
| Chứng chỉ | CE, ROHS |
| Bằng chứng nam châm | Vâng |
|---|---|
| Gói | Có thể tùy chỉnh |
| Chứng minh X-quang | Vâng |
| Khả năng tương thích | Thiết bị SDHC/SDXC |
| Nhiệt độ hoạt động | -25°C đến 85°C |
| tên | Thẻ nhớ tùy chỉnh |
|---|---|
| WAFER | SK hynix |
| logo OEM | Có sẵn |
| Màu sắc | Có thể tùy chỉnh |
| Công suất | 32GB / 64GB / 128GB / 256GB |
| Trọng lượng | 0,4g |
|---|---|
| nhiệt độ lưu trữ | -40°C đến 85°C |
| chống sốc | Vâng |
| Máy điều khiển | SA |
| Bằng chứng nam châm | Vâng |