| Nguồn gốc | Trung Quốc |
|---|---|
| nhà máy | Đúng |
| Tình trạng sản phẩm | Mới |
| Vật liệu | nhựa |
| Tốc độ | C10, U3, V30, A1 |
| Sự tuân thủ | ROHS, CE, FCC |
|---|---|
| Độ bền | Chống sốc, chống nước, chống tia X |
| Bảo hành | 3 năm |
| Giao diện | SDIO 3.0 |
| Hệ thống tập tin | FAT32/exFAT |
| Bảo hành | Bảo hành giới hạn 1 năm |
|---|---|
| Tốc độ | C10, U3, V30, A1, A2 |
| Loại lưu trữ | Bộ nhớ Flash |
| kiểu | Thẻ SD |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| tên | Thẻ flash tốc độ cao |
|---|---|
| Logo | tùy chỉnh |
| Công suất | 32GB / 64GB / 128GB / 256GB |
| Tình trạng sản phẩm | Mới |
| Phạm vi nhiệt độ lưu trữ | -25°C-85°C |
| Công suất | 16GB/32GB/64GB/128GB/256GB/512GB |
|---|---|
| Màu sắc | Màu đen hoặc tùy chỉnh |
| Gói | Vỉ mặc định hoặc bán lẻ |
| Chất lượng | tốt, mới 100% |
| Vật liệu | Nhựa |
| Công suất | 8GB đến 1TB |
|---|---|
| Màu sắc | Có thể tùy chỉnh |
| Chất lượng | 100% bản gốc |
| Vật liệu | Nhựa |
| Hệ thống tập tin | FAT32/exFAT |
| Công suất | 16GB/32GB/64GB/128GB/256GB/512GB |
|---|---|
| Màu sắc | Màu đen hoặc tùy chỉnh |
| Gói | Vỉ mặc định hoặc bán lẻ |
| Chất lượng | tốt, mới 100% |
| Vật liệu | Nhựa |
| Cấp lớp | C10 |
|---|---|
| Chips | Hynix V7/ KIOXIA |
| Aplicatiuon | Điện thoại thông minh, máy ảnh, máy tính bảng |
| Tên thẻ nhớ | thẻ sd tốc độ cao |
| Màu sắc | tùy chỉnh hoặc mặc định tất cả màu đen |
| Công suất | 16GB/32GB/64GB/128GB/256GB/512GB |
|---|---|
| Màu sắc | Màu đen hoặc tùy chỉnh |
| Gói | Vỉ mặc định hoặc bán lẻ |
| Chất lượng | tốt, mới 100% |
| Vật liệu | Nhựa |
| Dung tích | 128GB/256GB |
|---|---|
| Màu sắc | Có thể tùy chỉnh |
| Bưu kiện | Có thể tùy chỉnh |
| Tốc độ đọc | 180 MB/giây |
| Tốc độ ghi | 135 MB/giây |