| การปฏิบัติตาม | ROHS, CE, FCC |
|---|---|
| MTBF | 1,000,000 ชั่วโมง |
| ความเร็วในการอ่าน | สูงสุด 180 เมกะไบต์/วินาที |
| ระบบไฟล์ | FAT32/exFAT |
| แรงดันไฟฟ้า | 2.7V ถึง 3.6V |
| ชื่อสินค้า | บันทึกความทรงจำอุตสาหกรรม |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน | -25°C ถึง 85°C |
| ความเร็วในการเขียน | สูงสุด 140 เมกะไบต์/วินาที |
| ระบบไฟล์ | fat32 / exfat |
| ใบรับรอง | CE โรช |
| ความทนทาน | กันกระแทก, กันน้ำ, หลักฐานเอ็กซ์เรย์ |
|---|---|
| การรับประกัน | 3 ปี |
| ประเภทแฟลช Nand | MLC/TLC |
| ความเข้ากันได้ของระบบปฏิบัติการ | วินโดวส์, ลินุกซ์, แอนดรอยด์ |
| ขนาด | 15มม. x 11มม. x 1มม |
| ความจุ | 16GB/32GB/64GB/128GB/256GB/512GB |
|---|---|
| สี | สีดําหรือตามต้องการ |
| แพ็คเกจ | ค่าเริ่มต้นหรือตุ่มขายปลีก |
| คุณภาพ | ดีใหม่ 100% |
| วัสดุ | พลาสติก |
| ความจุ | 16GB/32GB/64GB/128GB/256GB/512GB |
|---|---|
| สี | สีดำหรือกำหนดเอง |
| บรรจุุภัณฑ์ | พุพองเริ่มต้นหรือค้าปลีก |
| คุณภาพ | ดีใหม่ 100% |
| วัสดุ | พลาสติก |
| ชื่อ | การ์ดหน่วยความจำ MIni SD สำหรับกล้องแอคชั่นขนาดเล็ก 4K |
|---|---|
| ได้รับการรับรอง | CE and RoHS |
| ระดับ | เอ2 ยู3 วี30 |
| ยี่ห้อ | แบรนด์พีจี |
| Nand Flash | Kioxia 9T25 |
| ชื่อ | การ์ดความจํากล้อง 4K |
|---|---|
| ยี่ห้อ | แบรนด์ PG หรือ OEM |
| ระบบไฟล์ | FAT32/exFAT |
| ความจุ | 32GB / 64GB / 128GB / 256GB / 512GB |
| แพ็คเกจ | ปรับแต่งได้ |
| ชื่อ | การ์ด TF ขนาดเล็ก |
|---|---|
| โออีเอ็ม/โอเอ็มเอ็ม | หนุน |
| แพ็คเกจ | สามารถปรับแต่งได้ |
| คุณภาพ | ต้นฉบับ 100% |
| อินเตอร์เฟซ | SD6.1 |
| การจัดเก็บ | 256GB |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน | -40°ซ ถึง 85°ซ |
| กันกระแทก | 1500G/0.5ms |
| ฟอร์มแฟกเตอร์ | ไมโคร SD (การ์ด TF) |
| อินเทอร์เฟซ | SDIO3.0/SPI |
| ความจุ | 16GB/32GB/64GB/128GB/256GB |
|---|---|
| สี | ปรับแต่ง |
| บรรจุุภัณฑ์ | พุพองเริ่มต้นหรือค้าปลีก |
| คุณภาพ | ต้นฉบับ 100% |
| วัสดุ | พลาสติก |