| MTBF (เวลาเฉลี่ยระหว่างความล้มเหลว) | สูงสุด 1 ล้านชั่วโมง |
|---|---|
| ระบบไฟล์ | fat32 / exfat |
| ความจุ | 64GB-512GB |
| แรงดันไฟฟ้า | 2.7V ถึง 3.6V |
| ความชื้นในการทำงาน | 5% ถึง 95% ไม่มีการควบแน่น |
| ความทนทาน | กันกระแทก, กันน้ำ, หลักฐานเอ็กซ์เรย์ |
|---|---|
| ความจุ | 8GB/16GB/32GB/64GB/128GB/256GB/512GB |
| อุณหภูมิในการจัดเก็บ | -40°ซ ถึง 85°ซ |
| การเก็บข้อมูล | สูงสุด 10 ปี |
| ระดับความเร็ว | คลาส 10 / UHS-I |
| เครื่องพิสูจน์แม่เหล็ก | ใช่ |
|---|---|
| แพ็คเกจ | ปรับแต่งได้ |
| หลักฐานเอ็กซ์เรย์ | ใช่ |
| ความเหมาะสม | อุปกรณ์ SDHC/SDXC |
| อุณหภูมิการทํางาน | -25°C ถึง 85°C |
| ระบบไฟล์ | FAT32/exFAT |
|---|---|
| ความเร็วในการอ่าน | สูงสุด 180MB/วินาที |
| การจัดเก็บ | 16GB/32GB/64GB/128GB/256GB/512GB |
| แอปพลิเคชัน | ระบบอัตโนมัติทางอุตสาหกรรม กล้องวงจรปิด ยานยนต์ อุปกรณ์การแพทย์ |
| แรงดันไฟฟ้า | 2.7V ถึง 3.6V |
| ขนาด | 15มม. x 11มม. x 1มม |
|---|---|
| ความเร็วในการเขียน | สูงสุด 150MB/วินาที |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | การ์ด TF เกรดอุตสาหกรรม |
| ความเร็วในการอ่าน | สูงสุด 180MB/วินาที |
| คลาสความเร็ว | คลาส 10 / UHS-I |
| ความเร็วในการอ่าน | สูงสุด 180MB/วินาที |
|---|---|
| น้ำหนัก | ประมาณ 0.4ก |
| การปฏิบัติตาม | ROHS, CE, FCC |
| การเก็บรักษาข้อมูล | สูงสุด 10 ปี |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -40°ซ ถึง 85°ซ |
| ระบบไฟล์ | fat32 / exfat |
|---|---|
| ความทนทาน | กันกระแทก, กันน้ำ, หลักฐานเอ็กซ์เรย์ |
| ความจุ | 256GB |
| ความเร็วในการอ่าน | สูงสุด 180MB/วินาที |
| อุณหภูมิในการจัดเก็บ | -40°ซ ถึง 85°ซ |
| ชื่อ | การ์ด TF 128GB สำหรับกล้องดิจิตอล 4K Action |
|---|---|
| Nand Flash | TLC |
| คุณภาพ | สุขภาพดี |
| วัสดุ | พลาสติก |
| อ่านความเร็ว | 160MB/s |
| เวเฟอร์ | kioxia |
|---|---|
| ประเภท NAND | MLC/TLC |
| ระบบไฟล์ | FAT32/exFAT |
| ความจุ | 64GB/128GB/256GB/512GB ความจุ |
| การเก็บรักษาข้อมูล | สูงสุด 10 ปี |
| ระบบไฟล์ | FAT32/exFAT |
|---|---|
| คลาสความเร็ว | คลาส 10 UHS-I |
| ความเร็วในการเขียน | สูงสุด 150MB/วินาที |
| MTBF | 1,000,000 ชั่วโมง |
| การปฏิบัติตาม | ROHS, CE, FCC |