| ชื่อ | การ์ดหน่วยความจำเกรดอุตสาหกรรมแบรนด์ PG |
|---|---|
| การ์ดหน่วยความจำเกรดอุตสาหกรรมแบรนด์แบรนด์แบรนด์ | 64GB / 128GB / 256GB / 512GB |
| สี | ปรับแต่งได้ |
| แพ็คเกจ | ปรับแต่งได้ |
| อ่านความเร็ว | 180 เมกะไบต์/วินาที |
| ชื่อ | การ์ด TF เกรดอุตสาหกรรม |
|---|---|
| การ์ดหน่วยความจำเกรดอุตสาหกรรมแบรนด์แบรนด์แบรนด์ | 64GB / 128GB / 256GB / 512GB |
| สี | ปรับแต่งได้ |
| แพ็คเกจ | ปรับแต่งได้ |
| อ่านความเร็ว | 180 เมกะไบต์/วินาที |
| ชื่อ | การ์ด TF ความเร็วสูงเกรดอุตสาหกรรม |
|---|---|
| การ์ดหน่วยความจำเกรดอุตสาหกรรมแบรนด์แบรนด์แบรนด์ | 64GB / 128GB / 256GB / 512GB |
| การทำงานอุณหภูมิ | -40℃~85℃ |
| สี | ปรับแต่งได้ |
| แพ็คเกจ | ปรับแต่งได้ |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | การ์ด TF เกรดอุตสาหกรรมขนาด 64GB 128GB 256GB |
|---|---|
| ระบบไฟล์ | fat32 / exfat |
| ต้นทาง | จีน |
| ความเร็วในการอ่าน | สูงถึง 160MB/วินาที |
| ระดับ | U3, A2, V30 |
| ระบบไฟล์ | FAT32/exFAT |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน | -25°C ถึง 85°C/ -40°C ถึง 105°C |
| ความเร็วในการอ่าน | สูงสุด 160 เมกะไบต์/วินาที |
| ความจุ | 32GB/64GB/128GB/256GB/512GB/1TB |
| การรับประกัน | 3 ปี |
| ความจุ | 8GB-512GB |
|---|---|
| อ่านความเร็ว | สูงสุด 330MB/วินาที |
| ข้อตกลง | HS400 |
| ความเร็วในการเขียน | สูงสุด 240MB/วินาที |
| อุณหภูมิการทํางาน | -25℃~+85℃ |
| ชื่อสินค้า | อีเอ็มเอ็มซี 5.1 |
|---|---|
| โอม | สนับสนุน |
| คุณภาพ | ยอดเยี่ยม |
| ความเร็วในการอ่าน | สูงสุด 330MB/วินาที |
| แอปพลิเคชัน | RK3568 ฝังตัว |
| ชื่อสินค้า | PG ยี่ห้อ eMMC 5.1 |
|---|---|
| รูปร่าง | 11.5 มม.x 13 มม.x 1.0 มม./11.5 มม.x 13 มม.x 1.2 มม. |
| ต้นทาง | จีน |
| การทำงาน | หน่วยความจำ |
| ความจุ | 64GB/128GB/256GB |