| การปฏิบัติตาม | ROHS, CE, FCC |
|---|---|
| อินเทอร์เฟซ | SDIO3.0/SPI |
| MTBF | 1,000,000 ชั่วโมง |
| ความทนทาน | เกรดอุตสาหกรรม มีความทนทานสูง |
| กันน้ำ | IPx7 |
| อินเทอร์เฟซ | SDIO 3.0 / UHS-I |
|---|---|
| ระบบไฟล์ | fat32 / exfat |
| น้ำหนัก | ประมาณ 0.5ก |
| MTBF | 1,000,000 ชั่วโมง |
| การปฏิบัติตาม | ROHS, CE, FCC |
| ชื่อ | การ์ด TF เกรดอุตสาหกรรม |
|---|---|
| ความจุ | 128GB / 256GB / 512GB / 1TB / 2TB |
| สี | สีแดง สีดํา หรือตามสั่ง |
| โลโก้ | ว่างเปล่าหรือพิมพ์ |
| วัสดุ | พลาสติก |
| ผลิตภัณฑ์ | บัตร TF อุตสาหกรรมสำหรับ Dashcam |
|---|---|
| โอม | ยินดีต้อนรับ |
| สถานะ | สุขภาพดี |
| คลาสความเร็ววิดีโอ | V30 |
| ใช้สำหรับ | กล้องติดรถยนต์ |
| ชื่อ | บัตร TF สำหรับเครื่องบันทึกวิดีโอดิจิตอลพกพากลางแจ้งแบบพกพา |
|---|---|
| วัสดุ | พลาสติก |
| อ่านความเร็ว | 160MB/s |
| เขียนความเร็ว | 140MB/s |
| ความจุ | 64GB 128GB 256GB |
| อุณหภูมิในการจัดเก็บ | -40°ซ ถึง 85°ซ |
|---|---|
| การปฏิบัติตาม | ROHS, CE, FCC |
| MTBF | 1,000,000 ชั่วโมง |
| ความต้านทานแรงกระแทก | 1500G/0.5ms |
| ความชื้นในการทำงาน | 5% ถึง 95% RH |
| ระบบไฟล์ | FAT32/exFAT |
|---|---|
| ความเร็วในการอ่าน | สูงสุด 180MB/วินาที |
| การจัดเก็บ | 16GB/32GB/64GB/128GB/256GB/512GB |
| แอปพลิเคชัน | ระบบอัตโนมัติทางอุตสาหกรรม กล้องวงจรปิด ยานยนต์ อุปกรณ์การแพทย์ |
| แรงดันไฟฟ้า | 2.7V ถึง 3.6V |
| คลาสความเร็ว | คลาส 10 / UHS-I |
|---|---|
| ความเร็วในการอ่าน | สูงสุด 180 เมกะไบต์/วินาที |
| ความทนทาน | เกรดอุตสาหกรรมที่มีการปรับระดับการสึกหรอที่ดีขึ้น |
| การเก็บรักษาข้อมูล | สูงสุด 10 ปี |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -40°ซ ถึง 85°ซ |
| ขนาด | 15*11*1มม |
|---|---|
| ความเร็ว | C10, U3, V30, A1, A2 |
| ระดับความเร็ว | คลาส 10 / U3/ A2 |
| การบรรจุ | แพ็คเกจค้าปลีก / กำหนดเอง |
| การเก็บรักษาข้อมูล | สูงสุด 10 ปี |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | การ์ด TF เกรดอุตสาหกรรม |
|---|---|
| สี | สีดำ/กำหนดเอง |
| การรับประกัน | 3 ปี |
| คลาสความเร็ว | รุ่นที่ 10 U3 |
| การจัดเก็บ | 64GB/128GB/256GB |